i Charity

benitoc

Member
Nov 16, 2010
47
95
UTANGULIZI
SOMA UJUMBE HUU KWA UFASAHA BILA KUCHOKA, UTAELEWA VIZURI KABISA FURSA HII, KISHA ULIZA MASWALI PALE AMBAPO UTAHITAJI UFAFANUZI. I CHARITY CLUB

HISTORIA
iCharity Club ni Taasisi iliyoanzishwa December 2015 nchini Marekani.

Lengo Kuu la hii Taasisi ni kuisaidia dunia (jamii husika ya mahali husika iweze kujikwamua yenyewe kiuchumi kwa njia ya wanajamii wenyewe kuweza kusaidiana kwa kuinuana kiuchumi kwa njia ya KUCHANGIANA.

Sasa basi mnachangianaje na kunyanyuana kiuchumi / kifedha?

Ili uweze kujiunga na Fursa hii ya I CHARITY CLUB ni lazima ujiunge kwa kumpatia / kumchangia / kumtumia moja kwa moja kwenye simu yake (tigo pesa, mpesa, airtel money, ezy pesa, PayPal, Bitcoin, Western Union, Bank za kawaida n.k Kiasi cha shilingi 50,000 / = Yule aliyekupa / kushirikisha fursa hii ambaye atakuwa ni Mwanachama wa I CHARITY CLUB Ili akusajili. Fedha hiyo itakuwa ni yake moja kwa moja.

Hivyo
Unatoa / kuchangia 50,000 kwa aliyekushirikisha Fursa hii (mama) ..

GRADE 1

Kisha wewe unatakiwa (kushirikisha) watu 5....na kila mmoja atakupatia / kukuchangia na wewe 50,000 Tsh. ( za Kwako hizo huwarudishii) ZAKO

5× 50,000= 250,000/=

Kwenye hiyo 250,000 unatakiwa kuchangia 100,000 kwa mtu alomuunganisha alokuunganisha wewe (Bibi/babu) , kwa lugha rahisi ni kwamba una changia hiyo hela kwa Babu/Bibi yako.

So, itakuwa
250,000-100,000= Utabakiwa na Tsh 150,000/=

150,000-50,000 (Mtaji ile uliyotoa kwanza )= 100,000/=

100,000 ndo faida kutokana na watu wako wale watano.


GRADE 2


2. Hao watano...kila mmoja ataunganisha watano kama ulivyofanya wewe...

Then itakuwa watu wako wa 5 (watoto) Wakishirikisha wa 5 wao= 25 Watu (wajukuu)

Na hao 25 Wakishirikisha wa 5 wao na wao watakuwa na 250,000 /=

Sasa basi kila mjukuu wako mmoja Atakuchangia Tsh 100,000 toka kwenye 250,000 zao kama wewe ulivyomchangia bibi yako 100,000 pale awali = SAWA??

Hivyo basi 100,000 X 25 wajukuu = Jumla ukapokea / changiwa kiasi cha Tsh 2,500,000/=

Kwenye 2.5M yako Sasa hivi utamchangia wa juu yako zaidi 200,000=
2, 500,000 -200,000= (2.3 M hiyo faida yako utakula wewe na familia yako)

GRADE 3


Hela inazidi kuongezeka tuuuu...

3) Na hao 25 kila mmoja akiunganisha watano ndani ya timu yako utakuwa na vitukuu 125. Na wao pia watakuchangia 200,000 kila mmoja

Tsh 200,000 X125 wajukuu unapata Milioni 25.

GRADE 4
Hapo utatoa laki 3 ya kumchangia Tena wa juu yako zaidi inayobaki ni faida yako. Na hivyo kuruhusu kupokea 300,000 toka kwa vitukuu vyako 625

625 vitukuu X300,000= 187,500,000/= HIZO FEDHA NI ZAKO WEWE UTAKAZOZIPATA KWA KUCHANGIANA NA WENZAKO TU.

Tambua, I CHARITY CLUB Kuna Grade ya 1 hadi Grade 10. Kwenye hiyo grade ya 4 Tayari una Milioni 187.5. Ukifika Grade ya 10 utakuwa na Mamilioni mangapi?

KARIBU I CHARTY CLUB

KUMBUKA
I CHARITY CLUB haishiki fedha yoyote ya Mwanachama wake, KILA MWANACHAMA WA I CHARITY CLUB ANASHIKA FEDHA ZAKE MWENYEWE KWENYE ACCOUNT YAKE MWENYEWE.

KARIBU UJINGE NA I CHARITY CLUB
Contact 0715158090
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom