NAJIDAKIA STORE
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 261
- 126
Wale wale Najidakia store sasa jipatie ice cream machine kwa bei ya punguzo million mbili na laki tano tu
Uwezo wake zaidi ya Lita 200 kwa siku ni kibiashara kwelikweli utapewa ushauri kama ni mgeni katika hii biashara zimebaki chache
Bila kusahau zipo chock stick machine kwa million mbili na laki sita
Pia popcorn machine zipo laki sita tu za umeme
Juice dispenser tray mbili laki nane tu
Mashine za miwa pia zipo bila kusahau
Mashine nyingi zinazotengenezwa hapa hapa
Sent using Jamii Forums mobile app
Uwezo wake zaidi ya Lita 200 kwa siku ni kibiashara kwelikweli utapewa ushauri kama ni mgeni katika hii biashara zimebaki chache
Bila kusahau zipo chock stick machine kwa million mbili na laki sita
Pia popcorn machine zipo laki sita tu za umeme
Juice dispenser tray mbili laki nane tu
Mashine za miwa pia zipo bila kusahau
Mashine nyingi zinazotengenezwa hapa hapa
Sent using Jamii Forums mobile app