Ibada ya mishumaa-mongolia


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
[h=3]IBADA YA MISHUMAA-MONGOLIA[/h]

ZAIDI YA WATU 100 WALIBATIZWA, NA HAPA ILIKUWA SIKU YA MWISHO-KWA IBADA YA MISHUMAA
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Mchana ulifanyika Ubatizo na Mchungaji Michael Twakaniki katika kisima cha kanisani
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
mmh! jamani mbona wenye mishumaa ni wauzngu na hawa wanaobatizwa ni waafrika?
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top