Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,786
- 35,766
Unampa elfu 50 huna ndugu wenye uhitaji? Hii pesa kwann usingewapa hata wadogo zako wakafurahi walau siku moja?Issue sio kubembeleza. Anajua sana anachokifanya. Nimebembeleza sana.....tena sana. Nikamchukua mpaka beach tukapunge upepo.....nikamwaga madini kule. Jioni yake nikampa dinner kali mno aliyotaka nimchagulie mimi na alikula vizuri na kushiba. Nikamdrop kwao....siku hiyo sikuwa njema sana mfukoni nikampa 50k Tsh nikamkiss kwenye paji naye akanikiss shavuni. Halafu drama bado zinaendelea....nikahisi ana mapepo
Mimi nilimuuliza hivyo mmoja wiki hii hii nikajibiwa "You Dont Deserve Me" nikajikalia kimya
Hii ni thamthilia ya Sultan!
Unampa elfu 50 huna ndugu wenye uhitaji? Hii pesa kwann usingewapa hata wadogo zako wakafurahi walau siku moja?
Ndio.....ananijua na ninamjua vizuri ila hana maamuzi anashake
Nimekwambia ndugu zangu siwapi?Unampa elfu 50 huna ndugu wenye uhitaji? Hii pesa kwann usingewapa hata wadogo zako wakafurahi walau siku moja?
Unajua nini? Kuna mtu nilimuhisi yuko naye ila akamkana kuwa ni just a friend....nilichofanya mimi ni kumuacha aamue whether she's single or ana mtu. Sitaki nataka za nini?Mie mkavu nakwambia tu bwana tufanye mengine kuna mtu nampenda siwezi kuwa na wewe. Fatma tatizo anaruka ruka.
Usikute Meraki anasubiria kama ule msemo wa kuruka ruka kwa maharage ndio kuiva kwake
Naam my sweertheart![emoji8][emoji8][emoji8]
Unajua nini? Kuna mtu nilimuhisi yuko naye ila akamkana kuwa ni just a friend....nilichofanya mimi ni kumuacha aamue whether she's single or ana mtu. Sitaki nataka za nini?
My sweertheart i think i love you! [emoji23][emoji23][emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji2089]Bado anapenda kule.
ShukraniPole sana
Reply her by saying that GO N FUC YO SELFYes, I think so.
Hayo yalikua ni majibu ya bint mmoja baada ya kuona ananiletea drama kama za Telemundo niliamua kumuuliza in black and white nikiwa tayari kupokea jibu lolote atakalosema. Nilishachoka.
So I asked her "Fatma, do you need me in your life?" and she replied "I think I need you"
And I was like "Eeh, what? You think? Yes "I think so"
Usiniulize kilichofuatia. I am a man.
Umri hauna maana yoyote katika hizi mambo. Umri ungekuwa ni mali tusingeona ngono zembe, rushwa, mtu kuacha familia na kwenda kuhonga mshahara wote, ufisadi n.k maana yote yanafanywa na watu wazima.Umri wako mkuu? Kabla sijaendelea
Aha ulimwambia "i need you"sijamtongoza. Elewa nilichoandika