I Testify Kweli Kabisa Imenitokea

I Testify Kweli Kabisa Imenitokea

Unataka kunambia anakua hana ugonjwa au ndo nn??
Kwa wale wanaotumia vidonge kwa usahihi viral load kuwa low huwa hawawezi kuambukiza partners wao.....shida ni kwa wale wasiojua status zao Na hawatumii dawa.. Unavikumba vyoooooooooooooteee

Sent from my E5333 using JamiiForums mobile app
 
Ukimwi usingeupata kama unavyofikiria.
Labda kama unatumia 0713.
 
Mkuu piga na kondom na KY ule utelezi wake huwezi kupata ukimwi then achana na swaga za kula mate
Mkuu ilibaki kidogo nipige mate demu akakwepa nashukuru sikujaribu hili
 
Mwaka 993 sijui kama vidonge vilikuwepo

Nakumbuka mpaka miaka ya tisini ama elfu mbili mwanzoni waliokuwa wanamudu vidonge ni madon tu
Yeye ndo kanambia mkuu ata cheti kanionesha na anasema ana wadogo zake wawili wenyewe wako vizuri walizaliwa kipindi chenyewe kuna dawa za kuzuia maumbukizi kwenda kwa mtot
 
Mimba ya one night stand ipo.. ila hapo kinachonishangaza ni kuwa mtu mmekutana mara moja tu anajikuta amekupenda kama amekufahamu toka kitambo???

Anyway labda huko mjini mambo yamebadikika sana nowadays.
Na mimi huyu binti sijamuelewa na eti ana hofu nitamuacha unajua tunatofautiana kwenye kucare mkuu mimi ni mwepesi wa mtu kunizoea within a minitues
 
Yeye ndo kanambia mkuu ata cheti kanionesha na anasema ana wadogo zake wawili wenyewe wako vizuri walizaliwa kipindi chenyewe kuna dawa za kuzuia maumbukizi kwenda kwa mtot
Okay, pengine alimaanisha kazaliwa 1993 akiwa na virus

Lakini sio ameanza kutumia mwaka huo
 
Mwaka 993 sijui kama vidonge vilikuwepo
Nakumbuka mpaka miaka ya tisini ama elfu mbili mwanzoni waliokuwa wanamudu vidonge ni madon tu
Hizi chai nyingine bana...

Vidonge vimeanza 2010 hiviii...

Chini ya hapo watu walikuwa wanakata moto tu..

Anyway endelea na nyeto...
 
Hizi chai nyingine bana...

Vidonge vimeanza 2010 hiviii...

Chini ya hapo watu walikuwa wanakata moto tu..

Anyway endelea na nyeto...
Anasema wadogo zake walizaliwa wazima sababu palikuwa na vidonge vya kuzuia maambukizi toka kwa mama kwenda kwa mtoto

Wakati huo haiwezekani
 
Back
Top Bottom