I need your advice!


almaige

almaige

Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
26
almaige

almaige

Member
Joined Mar 27, 2013
19 0 0
kati ya CIVIL ENGINEERING & MECHANICAL ENGINEERING. nichague ipi wadauu.
 
K

Kifyatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,387
Likes
2,434
Points
280
K

Kifyatu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,387 2,434 280
kati ya CIVIL ENGINEERING & MECHANICAL ENGINEERING. nichague ipi wadauu.
Mimi ninakujibu kama civil engineer. Wakati ninakwenda chuoni UDSM (more than 40 years ago) kulikuwa na umuhimu fani gani ya kuchagua. Kwa sasa nakushauri ufuate moyo wako. Ninasema hivi kwa sababu fani zote (civil, mechanical, electrical, chemical, process, IT) zinahitajika sana popote pale duniani. Cha muhimi ni kuhakikisha kuwa una IT (information technology) proficiency nzuri katika fani unayoichagua. Mimi ni professor wa civil engineering. Kama una maswali mengine ni-PM tulonge.
 
almaige

almaige

Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
26
almaige

almaige

Member
Joined Mar 27, 2013
19 0 0
Mimi ninakujibu kama civil engineer. Wakati ninakwenda chuoni UDSM (more than 40 years ago) kulikuwa na umuhimu fani gani ya kuchagua. Kwa sasa nakushauri ufuate moyo wako. Ninasema hivi kwa sababu fani zote (civil, mechanical, electrical, chemical, process, IT) zinahitajika sana popote pale duniani. Cha muhimi ni kuhakikisha kuwa una IT (information technology) proficiency nzuri katika fani unayoichagua. Mimi ni professor wa civil engineering. Kama una maswali mengine ni-PM tulonge.
sawa mkubwa! asante kwa ushauri.
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417