I need a guy

Aunty kemmy

Member
Dec 13, 2013
46
95
Am a single girl searching for a guy ambaye anajielewa, mrefu, msafi, well educated, mwenye ambitions, pia awe mkristo. awe na umri btn 28 en 32.
 

Likata

Senior Member
Nov 17, 2013
104
0
Sijui kwa nini mnyaazi mungu sunuhalah wa taalah alinitoa mfupi

Subiri kwanza.... Ufupi wa nini dada
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom