I Miss You


Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,900
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,900 280
Yes. Namaanisha wewe na comments zako hapa jamvini.
Much love and respect
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
33
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 33 135
hahaha thanks, karibu, ulikuwa likizo?
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,900
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,900 280
hahaha thanks, karibu, ulikuwa likizo?
nilikuwa kwenye mzigo wa kufunga na kuomba.
Tangu ninusurike nimekuwa mtu wa maombi sana
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Karibu dada
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Ur well come again.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Na wewe nakumiss ujue. Hebu do the needful kabla sijawa chizi.
Lol... Huwezi kuwa chizi wakati nipo napumua!.. Ntaandamana walah tena..
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Umemwona na huyu mwingine hapa chini? Hebu ntafutie adhabu yake. BTW pole naona Igunga wameichakachua demokrasia ya siasa.

:ban:
bahati yako nipo matenite.....
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Umemwona na huyu mwingine hapa chini? Hebu ntafutie adhabu yake. BTW pole naona Igunga wameichakachua demokrasia ya siasa.

:ban:
Huyo preta msamehe vile ni kosa lake la kwanza... Aisee ya Igunga haipoi... Inauma sana! Jana nimelala sa 9 usiku afu sa hizi nipo kwa mkoloni bt NO USHINDI.. Hebu fikiria ntapoaje jamani?!
 

Forum statistics

Threads 1,238,260
Members 475,878
Posts 29,313,917