I have no doubt, Dr Nchimbi will bounce back!


mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
148
Likes
16
Points
35
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined Apr 27, 2010
148 16 35
Kuwa nje ya serikali kutamcost kimipango 2015 .sasa ajikite zaidi kwenye chama na amuunge mkono mgombea mwenye ushawishi mkubwa ili 2015 awe kwenye baraza jipya and who knows maybe 2025 anaweza akawa na nafasi tena

Dr Nchimbi ni mtu wa mipango sana, there few individuals like him ndani ya ccm .he is well connected na mtandao wowote utamtaka ajiunge nao ..

Dr Nchimbi anaushawishi mkubwa kwa vijana ambao ndo wanaweza kumbeba. Apa ajipange na anagalia utoke vip.

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,776
Likes
1,030
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,776 1,030 280
Ubalozi unanukia
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,820
Likes
2,906
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,820 2,906 280
Mpaka 2025??? Ana umri gani kwanza...
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,604
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,604 280
ntashangaa sana
 
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
148
Likes
16
Points
35
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined Apr 27, 2010
148 16 35
Mpaka 2025??? Ana umri gani kwanza...
Umri wake siyo mkubwa he is 42 . So mpaka 2025 atakua 54 bado anaweza akawa na nafasi hiyo ya kupigani vikumbo

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,399
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,399 280
Aende zake huko ubunge wenyewe alichakachua nani atamchagua tena huyoooo
 
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
1,076
Likes
1,146
Points
280
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
1,076 1,146 280
Umri wake siyo mkubwa he is 42 . So mpaka 2025 atakua 54 bado anaweza akawa na nafasi hiyo ya kupigani vikumbo
umesahau kuna ukimwi na watanzania wanabadilika sana..
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,148
Likes
5,701
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,148 5,701 280
Kuwa nje ya serikali kutamcost kimipango 2015 .sasa ajikite zaidi kwenye chama na amuunge mkono mgombea mwenye ushawishi mkubwa ili 2015 awe kwenye baraza jipya and who knows maybe 2025 anaweza akawa na nafasi tena

Dr Nchimbi ni mtu wa mipango sana, there few individuals like him ndani ya ccm .he is well connected na mtandao wowote utamtaka ajiunge nao ..

Dr Nchimbi anaushawishi mkubwa kwa vijana ambao ndo wanaweza kumbeba. Apa ajipange na anagalia utoke vip.

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
Hao vijana ambao Nchimbi anaushawishi mkubwa ni wa wapi?
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,894
Likes
12,859
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,894 12,859 280
Emanuel Nchimbi aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani kabla ya kufukuzwa kazi na Rais Kikwete ndiye mtuhumiwa namba moja wa uhalifu dhidi ya binadamu.Mambo mengi maovu yamefanyika chini ya uongozi wake kama waziri! Tujikumbushe namna ambavyo jeshi la polisi limefanya uhalifu wa kutisha kwa kifo cha Mwangosi! Matukio tata ya mabomu Arusha,kutekwa kwa Kibanda na mengine mengi ambayo yamegubikwa na sintofahamu kubwa.Hata hii operesheni "tokomeza" watuhumiwa wakuu ni wizara ya mambo ya ndani!

Tusubiri waziri ambaye atachukua hii nafasi atafanya nini kurejesha imani? Pia ni matumaini yetu kuona Nchimbi anachukuliwa hatua za kisheria pamoja na watuhumiwa wengine wa uhalifu.
Nini itakuwa hatima ya Mwigulu Nchemba? Nadhani huu ni muda wa kuwa serious na kurejesha utumishi unaotii na kuheshimu haki za binadamu!

"HATUWEZI KUKUBALI KUENDELEA KUWA NA WATUMISHI WANAOFANYA UHALIFU 'with impunity' DHIDI YA BINADAMU NDANI YA TANZANIA"!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,515
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,515 2,461 280
Kuwa nje ya serikali kutamcost kimipango 2015 .sasa ajikite zaidi kwenye chama na amuunge mkono mgombea mwenye ushawishi mkubwa ili 2015 awe kwenye baraza jipya and who knows maybe 2025 anaweza akawa na nafasi tena

Dr Nchimbi ni mtu wa mipango sana, there few individuals like him ndani ya ccm .he is well connected na mtandao wowote utamtaka ajiunge nao ..

Dr Nchimbi anaushawishi mkubwa kwa vijana ambao ndo wanaweza kumbeba. Apa ajipange na anagalia utoke vip.

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
Mkuu nakuunga mkono. Dr. Nchimbi ni mzee wa mipango ya muda mfupi na muda mrefu. Amepata ajali ya kisiasa lakini nadhani ataenda kujiponya majeraha na kurudi; for sure he will bounce back.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Wengine wametolewa kafara ila huyu ndo MTUHUMIWA.Mwambie ndoto za urais sasa akaotee LIZABONI.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,214
Likes
9,457
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,214 9,457 280
nimfurahi sana huyu jamaa kutimuliwa...katizameni jimbo lake la Songea lilivyochoka..
 
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
148
Likes
16
Points
35
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined Apr 27, 2010
148 16 35
Mkuu nakuunga mkono. Dr. Nchimbi ni mzee wa mipango ya muda mfupi na muda mrefu. Amepata ajali ya kisiasa lakini nadhani ataenda kujiponya majeraha na kurudi; for sure he will bounce back.
Kwa kimipango Dr Nchimbi hata Mh. Nchemba hatii mguu... Tusubiri tu

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,120
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,120 280
mleta mada naona UNGONI unakusumbua
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Mkuu nakuunga mkono. Dr. Nchimbi ni mzee wa mipango ya muda mfupi na muda mrefu. Amepata ajali ya kisiasa lakini nadhani ataenda kujiponya majeraha na kurudi; for sure he will bounce back.

Hiyo mipango imesaidia nini hapo wizarani so far????!!!!
Tunakoendea haya ndio yatakuwa maisha ya kawaida ukizingua fasta unachomoka sasa badala ya kuwa na sifa ya mipango mumshauri aweke hiyo mipango katika vitendo ndio atadumu ka sivyo mnampotosha hadharani!!!!!!
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Kwa kimipango Dr Nchimbi hata Mh. Nchemba hatii mguu... Tusubiri tu

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
Operational definition ya " mipango" katika uzi wako ni nini? ??!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,861
Members 490,528
Posts 30,493,794