I declare Pascal Mayalla ni mfano wa kuigwa!

I declare Pascal Mayalla ni mfano wa kuigwa!

unacheka unamana gani

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2021
Posts
472
Reaction score
484
Nawasalimu kwa jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Niende kwenye mada, binafsi nimekuwa nikimfuatilia Pascal Mayalla kwa muda mrefu mno. Nakiri wazi wazi jamaa ni mfano wa kuigwa kwa tulio wengi. Ametukanwa na baadhi ya watu matusi ya kila aina ila jamaa anajibu very wisely. Hiki ni kitu kikubwa kwangu cha kujifunza.

Wengi wanamsakama humu kwenye mabandiko yake, ila jamaa anatufundisha kitu kikubwa sana tulio wengi humu jukwaani. Ile dhana ya kusema 'usijali maneno yao' Pascal anaiishi live kabisa katika maisha halisi. Ile dhana ya ukomavu wa akili basi Pascal ni MFANO BORA kabisa, anaiishi live kabisa kwa matendo yake na reactions zake humu jamvini.

Natangaza wazi kuwa, ninaiga kuanzia leo spirit hii ya Pascal Mayalla, na yeyote mwenye akili ataungana na mimi katika hili. Kwa kweli Pascal ametufundisha tulio wengi nini maana ya nidhamu binafsi na kujiheshimu. Watanzania wengi tungekuwa kama Pascal hili Taifa lingeingia uchumi wa juu zamani mno.

Abarikiwe sana Pascal Mayalla.

NB;
Nimeandika nikiwa na akili timamu pasi kulazimishwa wala kutishiwa na yeyote.
 
Usichokijua ana ID Moja ambayo ina Sifa Kinyume ya hizi Nzuri ulizompa hapa. Naona kama Kawaida yako kupenda Kujipalilia Minyama (Kujisifu) naona umeamua kuja na Utambulisho mwingine ukidhani una Akili sana na hutoshtukiwa.
 
Usichokijua ana ID Moja ambayo ina Sifa Kinyume ya hizi Nzuri ulizompa hapa. Naona kama Kawaida yako kupenda Kujipalilia Minyama ( Kujisifu ) naona umeamua kuja na Utambulisho mwingine ukidhani una Akili sana na hutoshtukiwa.
Kati ya freedoms zote, the only freedom ambayo ni absolute freedom is the freedom to think, haina mipaka, you can think anything!. Naheshimu uhuru wako na matumizi ya freedom yako to think kwa kuthink anything, keep on thinking!.
P
 
Sasa hivi JF kuna Mapaka yanaanzisha nyuzi🐒🐒🐒
AEb8rs.jpeg
16525976734300.jpg
ummY_jc.jpg
 
Na wewe ndo Paskali mwenyewe
Hapana, huyu ni Mkuu unacheka unamana gani, ila mimi nina jambo langu ambalo hili jambo langu ni leo
Tumuombee mwanaJF Pascal Mayalla apitishwe

Wote tuseme Amen!
Mkuu Yahana Mbatizaji, johnthebaptist , amen, amen!.
Hili jambo nimelianzia hapa Wana JF, niko mbele yenu kwa unyenyekevu kuomba baraka zenu & moral support yenu jambo langu hili liwe! Mniombee Mungu asaidie, awezeshe liwe!
Nikakumbana na Kikwazo cha kwanza hapa Licha ya vikwazo kadhaa, hatimaye nimefanikiwa kuianza ile safari. Asanteni kwa sala zenu zimesaidia ila bado zinahitajika sana! Mungu nisaidie
Nikatoa ushauri kwa chama changu kuhusu EALA Ubunge EALA, Wito Kwa CCM, Msiangalie Ukwasi, Tuteulieni, Wazalendo wa Kweli wa Taifa Hili, Wenye Uwezo na Uzoefu wa Kimataifa Kutuwakilisha Ipasavyo
Kazi ya Uelimishaji Umma kuhusu EAC inaendelea Ijue Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC) na Fursa za Mtangamano
Tukaitwa Dodoma kuhojiwa, huko nikakutana na A shock of my life, furaha yageuka shubiri. Be good to people on your way up, you might meet them on your way down, mwenzenu leo yamenikuta!
Sasa leo ndio kikao cha CC kuchuja majina, hivyo sala zenu zinahitajika sana kuliko wakati mwingine wowote!.
Mungu Nisaidie!.
P
 
Usichokijua ana ID Moja ambayo ina Sifa Kinyume ya hizi Nzuri ulizompa hapa. Naona kama Kawaida yako kupenda Kujipalilia Minyama (Kujisifu) naona umeamua kuja na Utambulisho mwingine ukidhani una Akili sana na hutoshtukiwa.
Una hate mkubwa
 
Ukiwa na rafiki 5 wapumbavu na wewe utakuwa mpumbavu wa 6
Ukiwa na rafiki matajiri 5 na wewe utakuwa tajiri wa 6
 
Back
Top Bottom