Hv nitamtambuaje msichana ambaye hachabikiriwa?


O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
395
Likes
61
Points
45
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
395 61 45
Hv ni vigezo gani naweza kutumia kumtambua msichana bikra pasipo kufanya nae mapenzi? Mwenye uhakika na hili anijuze.
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Jawilat hebu njoo uedit post yako kwanza kabla mambo hayajaharibika! kuna kaneno umebugi!!
 
Last edited by a moderator:
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
mfanyie unyago...
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
vp hyo heading mzee,BIG RESULT NOW kwny elimu inakuhuuu..
Acha kujitaftia presha ,bikra km bh t yako utaipata vngnevyo wenzio wanabandua,huwez kutambua kw kuangalia
 
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
395
Likes
61
Points
45
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
395 61 45
Kama wewe binafsi ni birika utamtambua huyo bikira mwenzio
Birika imekujaje hapa matokeo yake wengine wataleta na vyungu. Jamani tunajadili maswala ya chumbani we unaleta masuala ya jikoni hapa.
Nakufananisha na mkalimani msiba wa Mandella.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
Hv ni vigezo gani naweza kutumia kumtambua msichana bikra pasipo kufanya nae mapenzi? Mwenye uhakika na hili anijuze.
Ivi BIkra nini au ikojee kwa uelewaa wako?
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,188
Likes
8,346
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,188 8,346 280
Birika imekujaje hapa matokeo yake wengine wataleta na vyungu. Jamani tunajadili maswala ya chumbani we unaleta masuala ya jikoni hapa.
Nakufananisha na mkalimani msiba wa Mandella.
Mkome. Mkalimani ni wewe usiejua lolote. Umo tu.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
nenda kwenye wodi za wazazi.kwa wakinamama waliojifungua watoto wakike..hao ndo mabikra wenyewe...utawatambua tu maana hata kitovu hakijakatika...
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,097
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,097 280
Jawilat hebu njoo uedit post yako kwanza kabla mambo hayajaharibika! kuna kaneno umebugi!!
hahahaaa nilikaona Sea Breeze,...watu siku hizi kila kukicha bikira,birika,bikari aaarrrghh!waulize wao sasa..very used!
 
Last edited by a moderator:
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,097
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,097 280
Birika imekujaje hapa matokeo yake wengine wataleta na vyungu. Jamani tunajadili maswala ya chumbani we unaleta masuala ya jikoni hapa.
Nakufananisha na mkalimani msiba wa Mandella.
umenielewa sana...hata unifananishe siwezi kufanana nae....jitambue kwanza ndipo umtambue mwenzio...
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,447
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,447 280
anatembea huku amebana miguu
 
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
1,496
Likes
305
Points
180
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
1,496 305 180
Ukipapatikia bikira utakuta tigo imeliwa so ni adimu km rupia ya ugerumani
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Hv ni vigezo gani naweza kutumia kumtambua msichana bikra pasipo kufanya nae mapenzi? Mwenye uhakika na hili anijuze.
Wewe kwanza mtu atakutambuaje kwamba wewe ni bikra au siyo. Maana gari iliyokwisha tembea Km 100,000 haiwezi kuitafuta au kujua gari iliyo na Km 0 ikoje.
 

Forum statistics

Threads 1,251,618
Members 481,811
Posts 29,777,965