Hv ni kweli


gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
304
Points
0
Age
37
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
304 0
Hivi ni kweli katika kuchagua mpenzi eti kiwango cha elimu si kitu cha msingi cha kuangalia?
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Kwa sasa hivi elimu kitu muhimu sana, mtu aliye soma ana siye soma ni kama mbingu na ardhi.
 
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
304
Points
0
Age
37
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
304 0
Ok sawa.ila nini tunacheki?ni utofauti kati ya mmoja na mwingine au
 
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
304
Points
0
Age
37
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
304 0
Ok kwa hyo kwenye mapenzi una maana elimu inatumika?
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Ok kwa hyo kwenye mapenzi una maana elimu inatumika?
Sana tu elimu inatumika sababu hata namna ya kuonge na mpenzi wako...mtu aliye soma na asiye soma wako tofouti hata namna ya kutoa point za maongezi, na mtu aliye soma anakuwa kasoma mambo mengi tu namna ya kumridhisha hata mke wake kitandani.
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Ok sawa.ila nini tunacheki?ni utofauti kati ya mmoja na mwingine au
Yeap kama umependa asiye soma wewe penda tu sio kosa, lakini maisha yenu kama mmoja kasoma kuliko mwenzake, mtapishana tu kimawazo.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Katika kuchagua mpenzi kama mpenzi wa kudanganyana kusema ukweli sidhani kama kiwango cha elimu kinahusika kivile maana si unapita tu so long as anajua kama UKIMWI upo na maambukizi yake yanapatikaneje is fair enough.BUT kama unatafuta mke wa kuishi nae katika shida na raha until when death will do you apart elimu inahusika sana tena kwa kiwango cha hali ya juu.Kwangu mimi ilihusika sana maana nani kaiona kesho, unaweza ukajifanya manager sehemu eti mimi darasa la saba ananitosha so long as ntamlisha na kumvisha but remember no situation is permanent maana umeneja wako unaweza ukaisha hata leo usiku,so kama mwenzako ana kikazi hata kidogo akakusaidia kukubusti kimaisha otherwise kama ni darasa la saba mtakaa ndani muanze kukodoleana macho sasa ndo hata mapenzi yanakwisha ndani ya wiki
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Nyimamadogookumanga!!
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
Sisemi sana ila mimi kwa upande wangu elimu iliplay role kubwa sana wakati namchagua mamsapu wangu,ni muhimu sana kwa dunia ya kileo ambayo inategemea mawazo from both sides,japo wengine wanaiterm kama mojawapo ya vigezo maslahi lakini hilo halina ubishi,education should be on table when thinking of starting a relationship with someone
 
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
304
Points
0
Age
37
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
304 0
Ok sawa lakini wengine wanasema ah maadam nishdmpenda basi nitamchukua tu alafu nitamuendeleza. Nayo hii v
 
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
304
Points
0
Age
37
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
304 0
Ok lakini mbona mambo mengi tunayopitia masomoni nahisi kama tunapotaka kuyatumia kwenye maisha halisi ya mahusiano inashindikana. Mfano wanawke wagumu sana ku adopt mambo ambayo yamekaa kishule shule
 
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
304
Points
0
Age
37
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
304 0
Ok mkuu unaposema kwa sasa-una maana zamani elimu ilikuwa duni kias au
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Sisemi sana ila mimi kwa upande wangu elimu iliplay role kubwa sana wakati namchagua mamsapu wangu,ni muhimu sana kwa dunia ya kileo ambayo inategemea mawazo from both sides,japo wengine wanaiterm kama mojawapo ya vigezo maslahi lakini hilo halina ubishi,education should be on table when thinking of starting a relationship with someone
I second that, mwambie kijana asikimbilie kuoa mwanamke asiye enda university wakati hu, yani kama hana ki DEGREE asisogee kabisa upande wake.
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Dah hyo ya deg watu watashndwa kuoa
Aaa kwa sasa kama hana hiyo elimu utajisumbua tu, mana kila siku kuna kuja na technolgy mpya kama hajasoma hamuwezi kuwasiliana naye.
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
ukweli ni huu hapa,
1.Age diffence
2.Beautiful for you
3.Character , zt gud 4u
4.Dignity
5.EDUCATION=hapa ndiyo muhimu sana hivi ulishawahi kujiuliza siku ukifa watoto nani atawalea? kuna familia nyingi zina shida kwa sababu baba kafa, mama hakuwa na elimu wala kazi yeyote, kwa hiyo ni vema kufanya hivyo, changamoto iliyopo ni kwamba hata kama ukisema naoa mke mwenye elimu ndogo, sawa ukamfungulia miradi, siku ukiondoka ndugu wanamgeuka hadi nyumba anaweza anyang'anywe kabisaaaaaa..........BE CAREFUL, THIS IS LIFE....
"USIJE UKABUGI MEN"...BY SHARO MILLIONEA.
 
M

maisara

Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
92
Points
0
M

maisara

Member
Joined Sep 7, 2012
92 0
ukweli ni huu hapa,
1.Age diffence
2.Beautiful for you
3.Character , zt gud 4u4.Dignity
5.EDUCATION=hapa ndiyo muhimu sana hivi ulishawahi kujiuliza siku ukifa watoto nani atawalea? kuna familia nyingi zina shida kwa sababu baba kafa, mama hakuwa na elimu wala kazi yeyote, kwa hiyo ni vema kufanya hivyo, changamoto iliyopo ni kwamba hata kama ukisema naoa mke mwenye elimu ndogo, sawa ukamfungulia miradi, siku ukiondoka ndugu wanamgeuka hadi nyumba anaweza anyang'anywe kabisaaaaaa..........BE CAREFUL, THIS IS LIFE....
"USIJE UKABUGI MEN"...BY SHARO MILLIONEA.
Mh! Kwani wanawake waliosoma wakiachiwa familia ndo wanaweza kusimamia?!
 
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
344
Points
0
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
344 0
Katika kuchagua mpenzi kama mpenzi wa kudanganyana kusema ukweli sidhani kama kiwango cha elimu kinahusika kivile maana si unapita tu so long as anajua kama UKIMWI upo na maambukizi yake yanapatikaneje is fair enough.BUT kama unatafuta mke wa kuishi nae katika shida na raha until when death will do you apart elimu inahusika sana tena kwa kiwango cha hali ya juu.Kwangu mimi ilihusika sana maana nani kaiona kesho, unaweza ukajifanya manager sehemu eti mimi darasa la saba ananitosha so long as ntamlisha na kumvisha but remember no situation is permanent maana umeneja wako unaweza ukaisha hata leo usiku,so kama mwenzako ana kikazi hata kidogo akakusaidia kukubusti kimaisha otherwise kama ni darasa la saba mtakaa ndani muanze kukodoleana macho sasa ndo hata mapenzi yanakwisha ndani ya wiki
Ina maana kiwango cha elimu kinaendana na kipato cha mtu? Hayo ni mawazo ya kizamani sana. Kama wewe ni mume tambua majukumu yako na jiongeze!
 
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
344
Points
0
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
344 0
Kwangu upendo na heshima kwanza, mengine yote ziada. Kwa elimu inategemea na mchaguzi pia ana level ipi ya elimu
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
elimu inahusika kwa kiasi kikubwa saana chalii wangu asikwambie mtu
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,602
Top