Carseloi JF-Expert Member Joined Jan 28, 2014 Posts 317 Reaction score 108 Feb 9, 2014 #61 Mimba icje ikatoka ghafla mkuu mjasiria said: teh teh teh, mkuu umepigwa marufuku ya kuingia kunako bafu??!! Kama vipi fanya mazoezi ya kukimbia halafu ile fulana utakayovaa ndio uwe unavaa ukitoka kazini na uwe unamuachia hiyo atatulia tu. Click to expand...
Mimba icje ikatoka ghafla mkuu mjasiria said: teh teh teh, mkuu umepigwa marufuku ya kuingia kunako bafu??!! Kama vipi fanya mazoezi ya kukimbia halafu ile fulana utakayovaa ndio uwe unavaa ukitoka kazini na uwe unamuachia hiyo atatulia tu. Click to expand...