Huyu ni mwanamke wa Aina gani?


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Ni muda mfupi umepita tangu nirudi toka moshi kikazi kwenye hotel moja kubwa arusha mjini kwa lengo la kuifanyia marketing.
Nilikutana na dada mmoja ambae ni muhudumu wa Hotel hiyo.
Tangu tuzoene na kupeana namba na email Addrss tuliongea wakt nimerudi dar na kukubaliana kuwa wapenzi.
Ila tangu anipe no hajawi kunipigia,zaid ya ku2ma sms ambazo huwa namtumia pesa ya kujiunga. Zaidi ya hapo anapenda sana kuniomba nimtumie pesa.
Wakati nae analipwa du haya mapenzi gani?
Hebu nisaidien wana jf.
 
D

DJ Imma

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
238
Likes
7
Points
35
D

DJ Imma

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
238 7 35
Kaka...mademu wa bongo wenye uelewa ni wachache sana.....huyo atakuwa ndo wale wale wa kuchuna,,,,hawanaga malengo yoyote hapo unaweza kuta ana mchumba sema kahc una vjisent ndo anataka mgawane kimtindo....bt mchunguze then mwelezee hisia zako zaid unaweza elewa msimamo wake....
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Mwanzoni ilikuwa kama kawaida ya wadada ya tz ukimfuata anakwambia alishakuwa na jamaa lakini mmoja na sasa ameoa,kaenda nje au karudi kijijin ili usiulize bikra iko wapi ila ukweli wanaujua.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
na wewe kuokota kutakuua!!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
yaani kusoma hujui hata picha tu ka huyu ni mbuzi au mbwa???
 
A

Articulator

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
182
Likes
100
Points
60
A

Articulator

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
182 100 60
hujatumia busara kuanika jina lake hapa
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
lol. ndo mwanamke wa hivyo hivyo,wa vocha na hela za matumizi. kazi kwako,kusuka ama kunyoa!
 
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
524
Likes
92
Points
45
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
524 92 45
Amehamua tu kukuchuna atambae maana ameona hizo round sita haziwezi! Loh..!

Ni muda mfupi umepita tangu nirudi toka moshi kikazi kwenye hotel moja kubwa arusha mjini kwa lengo la kuifanyia marketing.
Nilikutana na dada mmoja ambae ni muhudumu wa Hotel hiyo anaitwa Jack Mush.
Tangu tuzoene na kupeana namba na email Addrss tuliongea wakt nimerudi dar na kukubaliana kuwa wapenzi.
Ila tangu anipe no hajawi kunipigia,zaid ya ku2ma sms ambazo huwa namtumia pesa ya kujiunga. Zaidi ya hapo anapenda sana kuniomba nimtumie pesa.
Wakati nae analipwa du haya mapenzi gani?
Hebu nisaidien wana jf.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Ok mkuu sorry all jf members.
But for sure nahitaji kuwa nae kama mpenzi lakini kwa tabia anazoonesha mwanzani zinaniboa sana.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
We sunshine ni mkorofi sana.
Ok raund sita amezijuaje wakati hata sijamhadithia na wala hajasoma any of ma thread?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Najaribu kutafuta connection ya kutaja jina lake hapa jukwaani na bado sijaipata!
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Lakini pia alikuwa na dalili za kumudu sita coz tukiwa pale hotel nilikutana nae jim kwa mara ya kwanza.
Nikajua atamudu.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,606
Likes
1,272
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,606 1,272 280
Mkubwa unaweza ku edit na kutoa jina la muhusika sidhani kama ni busara kutaja jina lake, watu wanaweza kukushauri bila kujuwa jina la muhusika....
nihayo tu kwa upande wangu.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,823
Likes
13,343
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,823 13,343 280
Ni muda mfupi umepita tangu nirudi toka moshi kikazi kwenye hotel moja kubwa arusha mjini kwa lengo la kuifanyia marketing.
Nilikutana na dada mmoja ambae ni muhudumu wa Hotel hiyo anaitwa (Name not needed).
Tangu tuzoene na kupeana namba na email Addrss tuliongea wakt nimerudi dar na kukubaliana kuwa wapenzi.
Ila tangu anipe no hajawi kunipigia,zaid ya ku2ma sms ambazo huwa namtumia pesa ya kujiunga. Zaidi ya hapo anapenda sana kuniomba nimtumie pesa.
Wakati nae analipwa du haya mapenzi gani?
Hebu nisaidien wana jf.
Mkuu tunaomba ulitoe jina lake,hii sio utamu,kiushauri jina hapa haliitajiki kabsa,yani inaonekana hapa unalengo la kumchafua tu,sio vizuri bwana ebu edit hapo uweke anaitwa(Jina Kapuni)
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,823
Likes
13,343
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,823 13,343 280
Ya mkuu tunashukuru kwa kusikiliza maoni ya watu,kweli wewe ni great thinker,big up,Tukija katika swala lako,hapo inawezekana wewe umeingia kwa gia kubwa na demu akakuona pedesheee,ila kiukweli mademu wengi hivi sasa wameweka pesa mbele,kama mmepanga kuwa wapenzi na baadae kufunga ndoa sio mbaya kumsaidie mkeo mtarajiwa lakini kama ni show time bora ummpotezee uende kula wale wa Triple A
 
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
524
Likes
92
Points
45
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
524 92 45
Mi siyo mkorofi! Amesoma alama za nyakati. Loh..!

We sunshine ni mkorofi sana.
Ok raund sita amezijuaje wakati hata sijamhadithia na wala hajasoma any of ma thread?
 

Forum statistics

Threads 1,250,271
Members 481,278
Posts 29,726,514