Quruxbadan
JF-Expert Member
- Aug 12, 2013
- 232
- 80
Women of today demand more than their men can afford... even our mothers did their part in nurturing, they contributed and shared the little they had.... u guyz are just money mongers!
You are taking this personaly now!!
¡déjalo ya!
Akikuomba tena leo, muulize TIGO bei gani?
Don't generalize lkn
It's my opinion... take it or leave it!
I prefer to leave it!
ningún resentimiento !
Labda hautoi hela ya matumizi kwa hiyo anayumia mbinu za porini kama kina gea habib. Sasa mi nakushauri hakikisha unatoa matumizi kabisa ili wakati wa sakramenti ya ndoa awe na furaha zaidi. Hali ya kuomba ikiendelea ujue hiyo ndo fantassy yake. Haina tofauti na wanaopenda mpenzi avae kama dr, nesi, rubani ama mwanafunzi. Mpe ili aendelee kufurahia ndoa
ha ha ha ha nimechekaje ha ha ha mweh??!! Kama ni kweli huyo ni balaa sijawahi kusikia tangu nizaliwe aisee kha?
Ila mimi sielewi kispanyola/kireno!... nifundishe basi...
No hay problema! Utafundishwa tu
ningún resentimiento inamaanisha=> no hard feelings
siku nyingine akiwa na nyege akaomba mgegedo mnyime ,mwambie leo sina hela ya kulipia huduma labda akukopeshe.