Huyu ni diamond kweli?bhasii hakika jamaa amefika ukingoni!!

Huyu ni diamond kweli?bhasii hakika jamaa amefika ukingoni!!

Hata wasanii wakubwa wa huko nje huwa wanatoa nyimbo za kawaida sometimes, mfano yemi alade, davido, wiz kid, rihanna, beyonce, jason delulo, usher na wengine wengi so diamond nayeye imetokea na i hope atajipanga next time

Niwakumbushe tuu, diamond hata miaka 10 katika muziki tangu atoke hajatimiza so ndo mambo ya kupata uzoefu humo humo, tusikosoe too much
 
Kwa hiyo kwa kurusha uzi wako kwenye post ya jukwaa la siasa unataka awe mwanasiasa au!?

Nyimbo kazipiga na video ni bombaaaa.

Inabidi uche wivu wa kutaka aanguke, hata akiacha kuimba ana biashara nyingiii zitamuweka mjini.

Na waimbaji upiga pozi, kwa yeye bado ndio nyota ya taifa analitangaza na tunamuombea azidi kuendelea.

za kubebeshwa madawa ausio
 
yani kila nyimbo anayotoa mnasema anapotea wakati ndio anapigwa na vituo vingi zaidi africa unataka aimbe kama akina nuh mziwanda anaki hapa hapa
 
Jamaaa anaangalia soko sasa ivi tunaongelea Africa sio enzi za kuimba mbagala hizi
 
Kwa hiyo kwa kurusha uzi wako kwenye post ya jukwaa la siasa unataka awe mwanasiasa au!?

Nyimbo kazipiga na video ni bombaaaa.

Inabidi uche wivu wa kutaka aanguke, hata akiacha kuimba ana biashara nyingiii zitamuweka mjini.

Na waimbaji upiga pozi, kwa yeye bado ndio nyota ya taifa analitangaza na tunamuombea azidi kuendelea.
Mnamuombea wewe na nani? Bashite?
 
Nyimbo mbovu kabisa
Nimeshangaa sana nkajiuliza ni diamond ama pacha wake ambae ndo anaaanza mziki
 
naomba ni declare kwamba mm ni shabiki lialia wa mwanamziki nguli nchini diamond platinium ..kuanzi mbagala,nenda kamwambie,moyo wangu,nataka kulewa,kitoronto,..nimekuwa die fan wake...ila thatha naona nianze kujianda psychologically ..kupotea kwa huyu bwana daaaah yanii ubunifu umekuwa zero,melody mbovu amebakia kuomba huruma za video na viuno vya iyobo.nyimbo zake mbili za leo fire na i miss you zime mchimbia kaburi ramsi..zile si level za diamond ninaye mjua ni level za marombo,asley,dogo janja,,hakika ni masikitiko makubwa kumpoteza msanii naye mpenda kuliko wote
Mkuu kila chenye mwanzo hakikosi mwisho
 
Back
Top Bottom