Ameanza kushangilia urithi hata kabla ya Arobaini!Amefiwa na mume mwenzie.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Na mi naunga mkojo pia
natamanii angesoma huu ushauri mzuri kabisaHuu I miss you mzuri ule fire sijaupenda. Dayamondi abadilishe producer sio sababu producer ni wako basi Ndo kila ngoma lazima afanye yeye, nyimbo zake zinafanana sana vionjo vile vile hayo matarumbeta Ndo kabisa ni bonge ya turn off kwangu.
matusi ya nn ndugu yangu una sema na judge diamond life umesoma neno lolote ambalo linagusa maisha yake kama watoto wake ana vaa nn,anakula nn kwa upewo wangu mdogo hayo ndo maisha ya mtu..au sbb una kingereza cha rasi simba bhasi unajiona bright kuliko watu wengine hebu jifunze kuheshimu mawazo ya mtu you smal pig!!!Nigga whats your creativity? negative mf talking shit in private social network
Go to diamond page in instagram and tell him direct like a real man. Punk broke niggers judge other people life while going to bed hungry.
Peace
sisi walajii tunataka ladha mpya ...umeongea point kbxDiamond anatakiawa a change sometimes km akina davido na wizkidayo sio kila siku vigoma vile vile uimbaji ule ule video zile zile by the huu uzi sio mahala pake hapa jombaaa
tatizo tumekuwa blind na mapenzii yetu juu ya diamond so hatukubali kuwa now days amekosa ubunifuNaona Q boy umeamua kuja kumwaga mboga.
saida kaamua kufukua makaburi ha ha ha...du, ama kweli! Na hivi Saida Kaloli kaamua kurejea na uhalisia wake sijui vya kuigiza vitatuvuta tena.
na yule mtoto wa nyanda za juu kusini ndo balaaaaKawakaribisha ugali sasa vijana wanakomba na Mboga ,Mmakonde na Rich Mavoko wanammaliza
Nilishasema na ntarudia, diamond bila manecky hamna loloteHuu I miss you mzuri ule fire sijaupenda. Dayamondi abadilishe producer sio sababu producer ni wako basi Ndo kila ngoma lazima afanye yeye, nyimbo zake zinafanana sana vionjo vile vile hayo matarumbeta Ndo kabisa ni bonge ya turn off kwangu.
"Thatha" hivi wewe ni me au ke?naomba ni declare kwamba mm ni shabiki lialia wa mwanamziki nguli nchini diamond platinium ..kuanzi mbagala,nenda kamwambie,moyo wangu,nataka kulewa,kitoronto,..nimekuwa die fan wake...ila thatha naona nianze kujianda psychologically ..kupotea kwa huyu bwana daaaah yanii ubunifu umekuwa zero,melody mbovu amebakia kuomba huruma za video na viuno vya iyobo.nyimbo zake mbili za leo fire na i miss you zime mchimbia kaburi ramsi..zile si level za diamond ninaye mjua ni level za marombo,asley,dogo janja,,hakika ni masikitiko makubwa kumpoteza msanii naye mpenda kuliko wote
hasa kwenye chorus....broIle I MISS YOU ni.pure copy ya DO YOU ya Ne-Yo
je swala hili lina mahitaji ya kujua jinsia??"Thatha" hivi wewe ni me au ke?
[Emoji23] [emoji23] [emoji23]Yamekuwa haya!!!
ame relay kwa producer mmoja ijapokuwa amesha kwama!!!Nilishasema na ntarudia, diamond bila manecky hamna lolote
Unatafuta mchumba?"Thatha" hivi wewe ni me au ke?