huyu mwanaume hana aibu lo!

huyu mwanaume hana aibu lo!

mara ya kwanza aliniaproach nimekaa nae kama mwez mmoja akaanza mizinga ya vocha,mara una elfu kumi ya fasta,unitumie,mara sehemu nilipo nimbal na duka nirushie vocha,nikajua ni kwel amekwama,nikagundua nimchezo wake,hajawah kunipa ata sh.mia,nilichofanya nilikata mawasiliano ghafla ad akashangaa,akipiga cm cpokei,wala cjibu sms zake,mwaka miezi imeisha,majuz,nimeonana nae,akanambia anashangaa nimemchunia, baada ya cku 2 ananitext,baby sory,niko home ninashida na vocha cwezi kutoka kuna mvua kubwa,
ukiona hivyo jua ni mtaalamu wa mizinga weka mbali na resources zako hakufai
 
mara ya kwanza aliniaproach nimekaa nae kama mwez mmoja akaanza mizinga ya vocha,mara una elfu kumi ya fasta,unitumie,mara sehemu nilipo nimbal na duka nirushie vocha,nikajua ni kwel amekwama,nikagundua nimchezo wake,hajawah kunipa ata sh.mia,nilichofanya nilikata mawasiliano ghafla ad akashangaa,akipiga cm cpokei,wala cjibu sms zake,mwaka miezi imeisha,majuz,nimeonana nae,akanambia anashangaa nimemchunia, baada ya cku 2 ananitext,baby sory,niko home ninashida na vocha cwezi kutoka kuna mvua kubwa,

pumbafu kwan mapenz in one sided, mhongwe nyie tu wacha ushamba wewe, Ukimpenda mtu unamtoa kwan mwanaume ana gurantee ya kutopata shida?
 
Ahahahahahaaaaaaa!!! bolingo na ngai.
Umenikumbusa mbali sana wimbo huo.

Wapi yo mayi ya miso ekotanga bolingo na ngaa, akeyi eh nani akoyembela ngaa, nzembo ya bolino ye eh wapi yo, (bis) ye eh ye wapi yo oh bolingo na ngaa. Okeyi wapi.......
 
hahaaaaaaaa umenichekesha lol...kuna kule kuombana kwa kusaidiana ila jamaa kazidi wallahi
Km kuna kabila flani la Tanga, wamtungiwa na msemo eti Mdigo mzigo, nasikia hao jamaa wanapenda kuolewa vibaya mnoo, samanani km wapo humu lkn ndivyo msambaa mmoja alivyonihadithia
 
mara ya kwanza aliniaproach nimekaa nae kama mwez mmoja akaanza mizinga ya vocha,mara una elfu kumi ya fasta,unitumie,mara sehemu nilipo nimbal na duka nirushie vocha,nikajua ni kwel amekwama,nikagundua nimchezo wake,hajawah kunipa ata sh.mia,nilichofanya nilikata mawasiliano ghafla ad akashangaa,akipiga cm cpokei,wala cjibu sms zake,mwaka miezi imeisha,majuz,nimeonana nae,akanambia anashangaa nimemchunia, baada ya cku 2 ananitext,baby sory,niko home ninashida na vocha cwezi kutoka kuna mvua kubwa,

tupa kuleee
 
Ahahahahahaaaaaaa!!! bolingo na ngai.

umeona eeeh jamaa wapo tait sana kwenye 6x6 definetely wanajituma sana sasa nyinyi kakazetu mna mtazamo hasi kwamba mwanamke ndo ajotume akudatishe ili ukae, wao the riverse is the case.
 
pumbafu kwan mapenz in one sided, mhongwe nyie tu wacha ushamba wewe, Ukimpenda mtu unamtoa kwan mwanaume ana gurantee ya kutopata shida?

utakua ndo ww,thanxs god ujumbe umeupata,maana povu limekutoka kama umemeza arial, ndo hivyo ubadilike huna hata haya. !
 

Duuh kweli dunina imebadilika lakini kwa mwanaume au kijana yeyote nadhani ni aibu kuomba pesa kwa GF au mchumba wako kila wakati daaaah
mshua umesema, issue sio kuomba, issue ni kuomba kila wakati. Hata kwa demu, akiomba kila wakati Ana masomo huyo, na hafai
 
Back
Top Bottom