Huyu mwanaume ana roho ngumu

Gods very own

Senior Member
Jul 1, 2017
124
66
Nimekua guest wa JF kwa muda mrefu mpaka yaliponikuta nikaamua kujoin chama la wana rasmi.
Kuna vitu ambavyo vinatokea katika mahusiano yangu vinanikwaza,vipo vingi ila wiki ilopita ndo nliumia zaidi.
Tulitoka dukani(my boyfriend and I) sa njiani nkaanza kuskia baridi sana,nkamwomba sweta lake alokua amevaa mana ye at least alivaa nguo nzito ndani ila alininyima.Nliumia nkajiuliza ina mana hawezi kusacrifice for me kwa distance fup ilobaki kutoka dukani hadi home? akati ingekua mm ningempa bila kusita.
 
Daaah!!! Vipi lakini unyumba huwa anakupa bila tatizo??
NB: huyo mwanume hana hisia kabisa na wewe ila amejiweka kwako kwa ajili ya hiyo baridi uliyotuambia..Angalia usawa mwingine
 
Alitegemea ungemuomba akukumbatie au ungemuomba mkabanduane, maana si kwa kibaridi cha miezi hii, Kama kichwani alikuwa akiwaza mawazo kama hayo aisee sweta usingepewa sababu mwenzio alikuwa akitumia balls na sio brains kwa Muda huo, Sasa mtu wa hivyo mjaribu kumwambia mkapime Ngoma ndo Hutomuona kabisa....Pole siku ingine mjaribu kumwambia una hamu uone...atakuwa mchangamfu na hutokuja kushtaki humu.
 
Back
Top Bottom