Huyu mwanamke simuelewi


Zeddicus

Zeddicus

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
591
Likes
137
Points
60
Zeddicus

Zeddicus

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
591 137 60
Nipo chuo fulani hapa Dsm,kuna msichana nasoma nae nimezoeana nae sana because most of time we spend together,yeye kashaolewa na ana mtoto mmoja,kanizoea kiasi cha kuniita mimi husband wake,imefika hatua anakuja hadi geto kwangu nakoishi mwenyewe eti tudiscuss..wadau kuna nini hapa nishtueni mapema maana naogopa mambo ya kunasana mimi.
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,191
Likes
4,535
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,191 4,535 280
Nipo chuo fulani hapa Dsm,kuna msichana nasoma nae nimezoeana nae sana because most of time we spend together,yeye kashaolewa na ana mtoto mmoja,kanizoea kiasi cha kuniita mimi husband wake,imefika hatua anakuja hadi geto kwangu nakoishi mwenyewe eti tudiscuss..wadau kuna nini hapa nishtueni mapema maana naogopa mambo ya kunasana mimi.
Piga kitabu tu Mkuu.


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Gusa unase,
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,044
Likes
11,976
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,044 11,976 280
Mpe kaisari yaliyo yake na mpe ngoswe yaliyoyake........
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
972
Likes
41
Points
45
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
972 41 45
Ile story ya temeke hospital huiamini kabisa?? Haya

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
383
Likes
23
Points
35
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
383 23 35
Shetani tu huyo mwwanangu achana naye
Kama ni malaya mbona wako wengi tu
Huwezi jua unaweza ukafa siku si zako!!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,746
Likes
16,091
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,746 16,091 280
Hapo huo mtego umewekwa hili uchague kuendelea kusoma au kunasa!
 
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
536
Likes
248
Points
60
Age
28
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
536 248 60
Mawazo yako mabaya
 
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
383
Likes
23
Points
35
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
383 23 35
Inawezekana anataka mgandiane
sababu anajua siku mkija kuganduliwa
wewe utakuwa ushakufa na yeye mzima
angalia mwanangu K ni kishawishi tu
hata mkono unaweza ukafanyakazi yake!!!
 
K

Kifungo

New Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
K

Kifungo

New Member
Joined Oct 13, 2012
3 0 0
Mind your own business pls do not mix collage and sex. Live her alone
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,103
Likes
231
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,103 231 160
Shika elimu mwanangu, huyo ni shetwani, tema mwasilika. Vunja urafiki na mazoea kuanzia sasa.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,634
Likes
1,154
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,634 1,154 280
Nipo chuo fulani hapa Dsm,kuna msichana nasoma nae nimezoeana nae sana because most of time we spend together,yeye kashaolewa na ana mtoto mmoja,kanizoea kiasi cha kuniita mimi husband wake,imefika hatua anakuja hadi geto kwangu nakoishi mwenyewe eti tudiscuss..wadau kuna nini hapa nishtueni mapema maana naogopa mambo ya kunasana mimi.
hahahaha....wewe usiwe na wasiwasi wa kunatana. mgegede tuu huyo bwana. ila tafadhari kuwa na bunduki pembeni incase unanata basi mnajiua.
 
N

ndandawamalenja

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
372
Likes
2
Points
0
Age
48
N

ndandawamalenja

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
372 2 0
Kazi na dawa bana! Kamua!!
 
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
194
Likes
7
Points
35
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined Sep 19, 2011
194 7 35
Tego hilo.... Sa utaponasua haunasuki ndo utajua kumbe kwel
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Mwanangu Zeddicus pole sana. Je wewe unajielewa? Mbona huna macho lakini huoni una masikio lakini huskii. Huyo ni shetani mwenyewe anataka kukudatisha. Mpe laivu kuwa wewe si mumewe na wala hupendi akuite hivyo. Hivyo, hii itamkata stimu na hutamuona akikuzoea wala kukuchangamkia tena. Waingereza huiita to nib in the bud. Mtapikie atakoma mwenyewe na ushankube na ushangingi wake uchwara., Shame on you all!
 
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,304
Likes
475
Points
180
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,304 475 180
kuna mawili hapo au anakutaka kiukweli au nae ni utani umemzidi....kua mwangalifu tu
 
Kaneeza

Kaneeza

Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
76
Likes
10
Points
15
Kaneeza

Kaneeza

Member
Joined Jul 11, 2012
76 10 15
Kama roho inapenda,piga mashine kwa kutumia ndom mzee,kwan hiyo uwezi kunata itateleza then utoke safely.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
..chaguo ni lako, hata Adamu alishawishiwa tu na Hawa, hakulazimishwa ale "tunda!"
 

Forum statistics

Threads 1,236,955
Members 475,327
Posts 29,274,626