mwantui JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 1,639 Reaction score 846 Jul 7, 2014 #21 mtoeni huyo dogo jamani !!mwanaume kosa vyote ila sio hicho kifaa isee
Guus JF-Expert Member Joined Jul 16, 2013 Posts 1,167 Reaction score 907 Jul 7, 2014 #22 Dogo akikata hiko kifaa atakuja kujilaumu masiha yake yote!!!
kahtaan JF-Expert Member Joined Jul 11, 2009 Posts 19,173 Reaction score 11,624 Jul 7, 2014 #23 Kibo10 said: View attachment 169384 Click to expand... Huyu ni mtoto wa Padri ananoa kidu chake tayari kuwachinjia wanakondoo km kafir MOSSAD II Nyakageni na Mchungwaji mgen Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Kibo10 said: View attachment 169384 Click to expand... Huyu ni mtoto wa Padri ananoa kidu chake tayari kuwachinjia wanakondoo km kafir MOSSAD II Nyakageni na Mchungwaji mgen
M Molembe JF-Expert Member Joined Dec 25, 2012 Posts 9,933 Reaction score 11,865 Jul 7, 2014 #24 kahtaan said: Huyu ni mtoto wa Padri ananoa kidu chake tayari kuwachinjia wanakondoo km kafir MOSSAD II Nyakageni na Mchungwaji mgen Click to expand... Taahira sio lazima avue nguo. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
kahtaan said: Huyu ni mtoto wa Padri ananoa kidu chake tayari kuwachinjia wanakondoo km kafir MOSSAD II Nyakageni na Mchungwaji mgen Click to expand... Taahira sio lazima avue nguo.
Bavaria JF-Expert Member Joined Jun 14, 2011 Posts 53,109 Reaction score 53,631 Jul 7, 2014 #25 Mtoto wa GKM huyo Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Juma Mboto Member Joined Jun 18, 2011 Posts 67 Reaction score 27 Jul 7, 2014 #26 Wote tunajifunza kwa majaribio, baadaye atafahamu kuwa labda ni vyema aiache hiyo propeller shaft kwani itahitajika kwa kazi za baadaye (starehe na uzalishaji mali [binadamu])
Wote tunajifunza kwa majaribio, baadaye atafahamu kuwa labda ni vyema aiache hiyo propeller shaft kwani itahitajika kwa kazi za baadaye (starehe na uzalishaji mali [binadamu])
B Blac kid JF-Expert Member Joined Apr 1, 2012 Posts 6,682 Reaction score 7,505 Jul 7, 2014 #27 Labda aliona kaka ake ananyoa mazivu basi yeye akadhani alikuwa anakata dushelele!
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jul 7, 2014 #28 Blac kid said: Labda aliona kaka ake ananyoa mazivu basi yeye akadhani alikuwa anakata dushelele! Click to expand... Mmmmh! Basi huyo kaka atakuwa na AMAVUBI ka steelwire!!!
Blac kid said: Labda aliona kaka ake ananyoa mazivu basi yeye akadhani alikuwa anakata dushelele! Click to expand... Mmmmh! Basi huyo kaka atakuwa na AMAVUBI ka steelwire!!!
General8 JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 996 Reaction score 863 Jul 7, 2014 #29 kuna siku kiijana wangu alikuwa 3.5 years, akaniuliza baba kwa nn hili dudu nikiamka asubuh linafanya di di diiiiiii. nilicheka vibaya
kuna siku kiijana wangu alikuwa 3.5 years, akaniuliza baba kwa nn hili dudu nikiamka asubuh linafanya di di diiiiiii. nilicheka vibaya
bysange JF-Expert Member Joined Jan 11, 2011 Posts 4,456 Reaction score 1,565 Jul 7, 2014 #30 oooohooooo we dogo utabakia na pambo tu ujekujuta baadae plz wacha hiyo maneno yako
C COCKINGTON JF-Expert Member Joined Oct 16, 2013 Posts 222 Reaction score 59 Jul 7, 2014 #31 May be kaona mum anazingua na ishu ya potty training na yeye kaamua kuchukua break fupi
Kaitampunu JF-Expert Member Joined Nov 24, 2011 Posts 2,450 Reaction score 1,361 Jul 7, 2014 #32 Kibo10 said: View attachment 169384 Click to expand... Anaiga kutoka kwa ngaliba dume.
M MOSSAD II JF-Expert Member Joined Apr 14, 2013 Posts 3,971 Reaction score 947 Jul 7, 2014 #33 kahtaan said: Huyu ni mtoto wa Padri ananoa kidu chake tayari kuwachinjia wanakondoo km kafir MOSSAD II Nyakageni na Mchungwaji mgen Click to expand... tehe tehe tehe! eti kahtaan anaanza kukataa watoto wake! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
kahtaan said: Huyu ni mtoto wa Padri ananoa kidu chake tayari kuwachinjia wanakondoo km kafir MOSSAD II Nyakageni na Mchungwaji mgen Click to expand... tehe tehe tehe! eti kahtaan anaanza kukataa watoto wake!
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,852 Jul 8, 2014 #34 onetime said: hiyo inambugudhi mfanyie mpango wa papuchi mwekee hapo Click to expand... hapana aiseee.............hiyohiyo ndiyo inayomfaa....hajajua matumizi yake bado akijua ataitunza vizuri..........
onetime said: hiyo inambugudhi mfanyie mpango wa papuchi mwekee hapo Click to expand... hapana aiseee.............hiyohiyo ndiyo inayomfaa....hajajua matumizi yake bado akijua ataitunza vizuri..........
Chocs JF-Expert Member Joined Aug 21, 2012 Posts 8,447 Reaction score 4,842 Jul 8, 2014 #35 Itaumajee..
SirChief JF-Expert Member Joined Jun 23, 2014 Posts 3,304 Reaction score 3,380 Jul 8, 2014 #36 Kibo10 said: View attachment 169384 Click to expand... mbona kama anakata kamgegedo chote uyuh!!!
Kibo10 JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 11,278 Reaction score 8,868 Jul 8, 2014 Thread starter #37 SirChief said: mbona kama anakata kamgegedo chote uyuh!!! Click to expand... Hasira za kitoto ngoja akue atakikumbuka!
SirChief said: mbona kama anakata kamgegedo chote uyuh!!! Click to expand... Hasira za kitoto ngoja akue atakikumbuka!
S Shakidinkili JF-Expert Member Joined Sep 28, 2013 Posts 458 Reaction score 174 Jul 8, 2014 #38 Ameona ya Baba yake haina filimbi.