Huyu msichana ataniua hakika

Nipe namba yake kwanza
 
LAZIMA UUMIE KWANZA,
ULIE,
ULAANI

NDO UWE MKUBWA.....
NA HUYO MSICHANA NDIO KOVU LAKO...

nifate pm
 
Kweli kabisaa
 
Acha kumdanganya kijana mbona mimi nimeanza kuonja mbunye tangu nikiwa chekechea?
Nimefika secondary nilishatomba mpaka wake za waalimu.!
Sema sikufika chuo ila ningefika huko ningewatembezea "pira" mpaka watoto wa wakubwa huko chuoni bahati yao nilikatisha masomo ili nipite shortcut niwahi kushika hela.
 
asante sana mkuu lakini sasa nawezaje kumuondoa akilini maana ameniganda sana
Tafuta Picha yake uwe unaingia nayo bafuni unapiga mkunyeto huku ukiangalia Picha yake fanya mara tatu kwa siku ndani ya week moja utajiskia kumchoka kabisa.!
 
Halafu utakuta babako naye anakomenti huu uzi na kukupa mbinu za kutongoza bila kujua kuwa mleta mada ni mwanae anachezea masomo.!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…