Huyu msanii Wizkid anaweza sana

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,140
2,000
Ni Wizkid wakuu, Jamaa anaweza sana. Na hao wadada wanaoonekana kwenye video zake ni balaa.
Tazama video yake ya In My Bed.
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,484
2,000
Huyu Dogo Ni Kinyesi Kibichi Aisee
Ngoma Zake I LOVE U BABY Na CARO
Zinanikamataga Kisana Sana
Ahsante Jigo
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,484
2,000
Sasa ahsante jigo ndio nini?..acha swaga za kishamba wewe kila ukiandika lazima uweke asante jigo ndio nini sasa
chief Swaga Zangu Hizihizi Za Kishamba Mi Ndo Nazikubali
Samahani Kama Inakuboa
Huwa Namshukuru Aliyefanikisha Uandishi!...Au Katika Kabila Lenu NiTusi?
Ahsante Jigo
 

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Jun 22, 2013
1,303
2,000
mimi naikubali ngoma yake ya show my money ...aise ni sheeeeeeeeedah...ila nasikia jamaa na davido haziivi chungu kimoja .....
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,484
2,000
mimi naikubali ngoma yake ya show my money ...aise ni sheeeeeeeeedah...ila nasikia jamaa na davido haziivi chungu kimoja .....
Ile Biti Dogo Kaigaragaza Mpaka Huruma
Ni Wapinzani Sana Huko Kwao Ni Kama Diamond Na Ali Kiba Kwa Hapa Bongo
Na Wanasuka Beat Kwa Producer Mmoja Shizy
Ahsante Jigo
 

Nazareth

JF-Expert Member
Jul 14, 2011
243
250
Sio wewe pekee ulioyasema hayo hata Chris Brown alishasema wizkid ni untouchable dogo ana talent sana
 

brenda18

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
5,650
2,000
Ni Wizkid wakuu, Jamaa anaweza sana. Na hao wadada wanaoonekana kwenye video zake ni balaa.
Tazama video yake ya In My Bed.
Mimi namkubali huyu kuliko davido,on top your matter pia ni nzuri, nasubiri collabo yake na mondi
 

kende

JF-Expert Member
Dec 2, 2013
3,533
1,250
mi simkubali kivile, anastyle moja ya uimbaji tofauti na Davido ambaye yuko flexible. Huyo dogo anaishiaga kusifiwa tu kama anavyosifiwaga hapa bongo Alikiba ila mwisho wa siku tuzo zote anachukua Davido,km bongo anavyozichukua Diamond
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom