miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,805
- 49,109
anafaa kuwa mkie ila siyo kwako wewe.. hakupendi ila anatumia udhaifu wa wewe kumpenda kuwa na wewe.. kwa maana hiyo akitokea anayempenda atasepa kama alivyosepa .. tafuta wako
*********[emoji118] [emoji41]Kwani option ya **** uliyonayo ni hiyo tu???
Ajabu hakuwa amemsoma vizuri ila alimega tundaWewe hukumfaa toka mwanzo sababu alitaka muoane ukasema bado ujamsoma vizuri, sasa sijui alivyoolewa uliumia nini?
Mpaka sasa sijaona kosa la huyo dada