Yaani anatomasa kama nyanyaView attachment 2187663
Hivi mbona hii nchi hatuko serious?
hawa ndio waaomi tunaotegemea, bunge hili la sasa kuna tatizo kubwa,
Hii nchi aisee!!
Noma sanaYaani anatomasa kama nyanya
nachojua wenye barabara zao (tanroads au tarura) wakikukuta unafanya ushenzi huu unaacha 250,000/=
Mbunge wa Chadema huyo.
Upareni kuna dengerua ya tangawizi!
Wanasiasa ni kati ya watu wa hovyo na unafiki kupata kutokea.View attachment 2187663
Hivi mbona hii nchi hatuko serious?
hawa ndio waaomi tunaotegemea, bunge hili la sasa kuna tatizo kubwa,
Hii sasa ndio namna ya kukagua ubora wa barabara ya lami
Duuuuuh! Hatari sanaMshaambiwa mtafute hela maana hamna sura nzuri !!