Michael Amon
JF-Expert Member
- Dec 22, 2008
- 8,769
- 3,649
si alishawahi sema huwa anapendwa na mashoga?Kwa nini unataka kujua kama ni shoga?
Usinambie mpenzi! aliwahi kusema wazi kabisa? :A S 13:si alishawahi sema huwa anapendwa na mashoga?
Usinambie mpenzi! aliwahi kusema wazi kabisa? :A S 13:
aisee... no wonder! nilikua najiuliza kulikoni hayo macho!ndo ivyo mwali wangu.
Kwa nini unataka kujua kama ni shoga?
si alishawahi sema huwa anapendwa na mashoga?
Usinambie mpenzi! aliwahi kusema wazi kabisa? :A S 13:
ndo ivyo mwali wangu.
:hand::hand::hand::hand:aisee... no wonder! nilikua najiuliza kulikoni hayo macho!
But yote heri tu, Mungu anatupenda sote kama wanae...:thinking:
Usinambie mpenzi! aliwahi kusema wazi kabisa? :A S 13:
Anasadifu matendo yake...
Huyu dogo mwanzisha thread nna mashaka na urijali wake!!!threads zake za ushoga ushoga sijui kwanini!
Amependeza
jamaa kachumbari