Yeuwiii 1500? Au vilikua vile vidogo dogo sana wanaita mavuno awamu ya mwisho au marudio?sitasahau pesa niliyoitupa mgama iringa mwaka 2018 nyanya box ilikua 1500 ( elfu moja na mia tano leo hii elfu80)
funzo usikate tamaa
ndugu yangu ilikua super hiyo ya kwenda nairobi na same masaro iliku jero box na hali hiyo itakua mwaka ujao wakulima huwa tunafuata mkumbo na kulima kwa mhemuko tukijua fursa kumbe sio msimu ujao temeke,ilala,la mboto na mabibo nyanya zitaozeanaYeuwiii 1500? Au vilikua vile vidogo dogo sana wanaita mavuno awamu ya mwisho au marudio?
Sent using Jamii Forums mobile app
kwa sababu ya ujinga kwamba kila mtu aataenda kulima nyanyaDah kwa kweli aiseeee. Tatizo sasa, next season nyanya zitakua nyingi hadi mbuzi watazila
Kitochi Original
Aisee huruma sana, apo mkulima umehangaika kuhudumia hizo nyanya + madawa afu kuuza 1500 akii[emoji51]ndugu yangu ilikua super hiyo ya kwenda nairobi na same masaro iliku jero box na hali hiyo itakua mwaka ujao wakulima huwa tunafuata mkumbo na kulima kwa mhemuko tukijua fursa kumbe sio msimu ujao temeke,ilala,la mboto na mabibo nyanya zitaozeana
Upo mtoto mzuri....???Yeuwiii 1500? Au vilikua vile vidogo dogo sana wanaita mavuno awamu ya mwisho au marudio?
Sent using Jamii Forums mobile app
usinikumbushe iringa lupembe lwa senga[/QUOTE][emoji16][emoji16][emoji16]nyanya ninyanyue[QUOTE="Kamwene kamwene, post: 34439296, m
Nyanya ninyanyue
Nyanya ninyanyase