Huyu jamaa anaemfaham ninani?

Kama huyo sio wewe mleta mada basi ni bwana ako umekuja kupima upepo huku jf uone ma GT tunasemaje.?

Any way ni shoga fulani hivi anae jiuza kule fb anatokea huko kwenu dasilamu Kinondoni
Hata kino atakua mchicha wakuja
tu matighter hatumjui.
 
Ndo uyo uyo anajifanya kanumba[emoji1787][emoji1787][emoji23]

Yess bishoo hasWaaaa
Kwa mtazamo wake anaona anafanana nae? Kanumba alikuwa na haiba ya kiume mwanaume wa kisukuma yule... Mungu amrehemu (sijui kweli alikuwa msukuma au bangi zangu tu)
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…