Huyu dem ananizuga au yuko serious.


kaly

kaly

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
63
Likes
0
Points
0
kaly

kaly

Member
Joined Aug 6, 2011
63 0 0
Hi wana jf.
Mimi nikijana ambaye nategemea kuoa soon nina demu wang na ni wa kawaida sana ila nashangaa kwani demu anapenda kujisifia sana,mara nyingi namsikia akiniambia kuwa yeye ni mzuri,ana umbo nzuri,wanawake kama yeye ni wachache sana na kila akipigiwa mluzi tu au atongozwe njian lazima aniambie. Hapa kuna upendo kweli?
 
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
595
Likes
244
Points
60
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
595 244 60
mupendo ni mupesa
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,042
Likes
16,675
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,042 16,675 280
Omba kwa Mungu akutafutie mwanamke, umpende nae akuheshimu.... huwezi kuoa "demu". Kumbe "demu " mwenyewe ni wa kawaida sana!
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
anakupenda ndio maana anakueleza vinginevyo angekuwa anamalizia huko huko kitaa
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,969
Likes
974
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,969 974 280
Salaam na wema kwako kijana; Mwanamke hupendwa kusifiwa na baadhi yao hujisifu kama ulivyonena, Lakini kuhusu kuoa....uelewe kuna aina nne (4) za w'ke yafuatayo:- 1. Uzuri wake. 2.Ukoo wake. 3.Mali yake. 4. Ucha Mungu wake. Sasa hapo chaguo ni lako. nakutakia heri.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,331
Likes
40,113
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,331 40,113 280
Hi wana jf.
Mimi nikijana ambaye nategemea kuoa soon nina demu wang na ni wa kawaida sana ila nashangaa kwani demu anapenda kujisifia sana,mara nyingi namsikia akiniambia kuwa yeye ni mzuri,ana umbo nzuri,wanawake kama yeye ni wachache sana na kila akipigiwa mluzi tu au atongozwe njian lazima aniambie. Hapa kuna upendo kweli?
Inabidi siku moja umpe shushu la ukwee.....
mwambie ye ni wa kawaida sana.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,801
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,801 280
Anakupenda ndo maana anakuambia. Huoni wewe unamuona wa kawaida wakati wenzio wanamsifia? Open your eyes bwana. Kwana wanaume anakusifia hadi unamshangaa. Mtu anakuona kucha za vidole vya miguu na hapo ni njiani tu mnasalimiana! Na hapo mupenzi ana 10 yrs nabhajawahi ziona. Hatareee!
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Si na wewe umuambie kuwa hakujawahi kkutokea mwanaume handsome kama wewe na pia kila ukipita njiani mademu wanakushobokea sana na pia hata kazini watu wanaomba urafiki lakini unawachomolea
 
M

MBULAJE

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

MBULAJE

Member
Joined Jun 9, 2013
8 0 0
"ANAZUGA" co wote waliomtongoza ndio alio kuambia, ukichunguza sana anaokuambia kuwa wamemtongoza ni watu ambao unawafahamu au ndugu zako wa karibu.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Hi wana jf.
Mimi nikijana ambaye nategemea kuoa soon nina demu wang na ni wa kawaida sana ila nashangaa kwani demu anapenda kujisifia sana,mara nyingi namsikia akiniambia kuwa yeye ni mzuri,ana umbo nzuri,wanawake kama yeye ni wachache sana na kila akipigiwa mluzi tu au atongozwe njian lazima aniambie. Hapa kuna upendo kweli?
Inawezekana tangu muanze mahusiano yenu, haujawahi kumsifia hata mara moja! Yeye akirudi kwenye kioo anajiona analipa. Akipita mtaani anasifiwa na kuambiwa ni mzuri. Huenda ndg na marafiki zake nao pia wanamsifia kwa uzuri wake. Na naamini kuwa mpaka na wewe umemtokea na kuamua kufunga naye ndoa, pia ulivutiwa na uzuri wake. Sasa mbona haumsifii mpenzio? Mwenzio anakushangaa unataka kumuoa wakati haujauona uzuri wake, ndiyo maana huenda anajaribu kukukumbusha kuwa yeye ni mzuri.

Hebu jaribu kumsifia kila siku anapovaa, anapotembea na anapokula uone kama ataendelea kujisifia mwenyewe! Acha mawazo negative bana, utakosa bahati. Ungekuwa umefumania au umesikia hbr zisizo nzuri juu yake, hapo ungekuwa na haki ya kulalamika.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,455
Likes
7,759
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,455 7,759 280
We unamchukuliaje?
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,760
Likes
17,415
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,760 17,415 280
Kwa sababu ni demu wako ndio maana anafanya hivyo.
Ila kama angekuwa mpenzi wako asingefanya hivyo
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Kumbe demu!! Aaaagh!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
teh teh teh..dah..mbafu sangu simepata masoesi/
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Teh teh teh teh.......!
Ni tabia tu tumetofautiana na kuna watu wanapenda kusifiwa sana hata kama hizo sifa hana.
Ila uwe unamsifia na wewe lol.....wa nje wanamsifia si ili wapate kwa maana kuna baadhi ya watu ukiwasifia basi utatunukiwa wewe mpaka ushangae.
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,247
Likes
1,283
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,247 1,283 280
Jaribu kumwambia yeye ni wa kawaida tu, halafu tuletee majibu hapa
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,787
Posts 30,521,528