Huyu bwana kaumia sana mimi kuolewaa

Huyu bwana kaumia sana mimi kuolewaa

Hebu acha ujinga wewe khaaah!! Bwana wa zamani kinachokukereketa akituma maujumbe ni nini? Yaani kama vile na wewe unamkera mke wake. Block whatsapp, Instagram, facebook, Twitter and stop following or replying any text and call from him.
'Mwanamke mjinga huivunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe' am sorry for being bitter people like you can't change in soft approach.
 
Lazima Ni Pashe Kiporo Ikibidi Uwe Wangu Haiwezekani Mtoto Mzuri Uolewe Na Mzee Kama Yule
 
Mamboz?
Jamn kuna watu hata sijui niwaweke kwenye kundi gani,sawa aliwahi kuwa wangu wa "moyo" ila ghafla akabadilika.Mawasiliano akakata na baada ya muda akanitangazia anaoa,basi kwa uhakika akanitumia mipicha ya harusi yake mpk memory ikajaa.ukweli niliumia ila Mungu si Jf namimi nikabarikiwa mume .

Miez miwil iliyopita ndio nilifunga ndoa takatifu, ukweli sikumjulisha coz sikuona sababu ya kufanya hvyo.Ila dunia haina siri taarifa ikamfikia akanipigia cm kunipa hongera basi, kuolewa ni baraka jmn nikawa najikuta tu napost picha na video za harus yngu kwenye status yangu wasap nikimshukuru Mungu. Sasa tangu huyu bwana kajua nimeolewa imekua kero kutwa ananipigia cm eti ananipenda,ooo mara harus yako ilinoga sana ,we mzuri aisee huyu mke niliemuoa hatuendan ,natamn turudiane na uchafu mwingi mwingi.
Sasa juzi kapost Instagram video yngu fupi niliyokua nikimuimbia mume wangu nyimbo ya Ed sheeran "perfect duet" half chini akaandika " I was d only one deserve this n not that ass" . kaniudh saaaana ,nmfanyej?? Nimwambie my lovely haya makaraha au ninyamaze tu??
Me nilishakuwa na mwanaume wa hivi anafanya vituko vyote anavyovijua yeye..akadai anaoa mm namchelewesha ..yaan n manyanyaso mwanzo mwisho... Nilikaa mwaka nikiwa single ..baadaye nkapata mwanaume mwingine..sasa baada ya kuona Niko na mwanaume mwingine hataki kuamin kama Niko na mwanaume mwingine anajishaua kunilalamikia na kuomba msamaha..

Mumy huu n unafiki na ushamba achana naye halafu hakikisha hakufuatilii kwenye mtandao maana atakuharibia ndoa muda si mrefu..unaweza kumblock ili asione picha wala statuses wala video zako. Watu wa hivi wanaboa siyo siri.
 
Vita Ya Uchumi Ni Mbaya Sana
Huoni Mazao Kama Korosho Mbaazi Dengu Mwani Yanatupa Tabu Sana.



*Achana Naye Hangaikia Maisha Yako Mapya
 
Back
Top Bottom