Huyu binti nasikia alitakiwa kuwa mkuu wa wilaya


CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Anasubiri mkoa wa MSOGA

 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
3
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 3 35
Kuna mtu anaandaliwa nafasi ya Mkubwa wa nishati....umeme
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Alitakiwa na nani kuwa mkuu wa wilaya...
 
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,018
Likes
155
Points
160
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,018 155 160
Mkuu ni yupi kati ya hao. tupe na jina tumfahamu vizuri. naye ni shemeji yetu kwa mkuu ?
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
11
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 11 135
Kwani ni ajabu! Kaka mkuu sio mchezo akionja tu cheo unacho! Wooote staili ni ile ya red car. Mwisho unakaribia. Uwezo kiakili utakuwa kigezo na sio kukata mauno.
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
yalaahhaaaa.Wewe kijana wewe shauri yako....Unamtania mkuu eheee...Utakosa Mkopo wa chuo wewe..
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
Dah ukiwa mkuu unapata vyote. Kama barca wanakufunga na chenga juu! Et anaitwa nan?
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
watu bwna mnajua mambo ya binadamu wenzenu
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
huyo aliyevaa pedo kama wapemba ndo alikuwa apewe u dc
 
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
866
Likes
17
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
866 17 35
Huyu nani kwani. Unaweka picha ya dadako ili upate comments? Utazipata tu
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
351
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 351 180
we nawe mgumu kuelewa! Nancy nkuhi,huyo photo me
Kwani ana uhusiano na Fancy Nkuhi yule DC wa Manyoni au ni tofauti? auChigwiye umekosea ulimaanisha Fancy nkuhi????
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
15
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 15 0
Kwani ana uhusiano na Fancy Nkuhi yule DC wa Manyoni au ni tofauti? auChigwiye umekosea ulimaanisha Fancy nkuhi????
Mkuu kweli nimepitwa na mambo mengi kumbe. Fancy Nkuhi ni DC wa Manyoni? Tangu lini?
 

Forum statistics

Threads 1,250,938
Members 481,523
Posts 29,751,536