Masai Mara
Senior Member
- Dec 25, 2014
- 134
- 54
Atakuwa pia alikunywa kidogo, nasikia ukinywa coca wakati wa tukio hupati mimba, itakuwa mlifanya peku, alijua hilo mapema
ni sperm killer mkuu
Usidanganyike.Aseeee leo nmejifunza kazi nyingine ya Coca-Cola, kuumbe
Ninachokijua mm kulingana na ufaham wangu ni hiv.
Vagina ya mwanamke ni acidic in nature which means ina PH ya 3.5 to 4.
Na sperm zenyewe ni alikalinity in nature.
Kwa hyo in nature inakua haisupport sperm viability.
Lakin once mwanaume aki ejaculate huwa PH ya vagina ina rise kwa haraka sana ili ku surport the viability of the coming sperms.
Sasa hizi coca cola cjui i
haiuwi virusi bali inavilewesha na kama ni bahati yake basi vinakufa.ndo wale wenye damu ya kunguru.
he he he naona unataka utembelee nyota..
hiv ni noma kama hawaogopi dawa zenye ma chemical ya hatari.. wataogopaje soda ambayo hata inzi anairamba hafi
asante dokta, haiui na virusi?
ni sperm killer mkuu
- Gheto la jamaa halina maji naona mgawo wa DAWASCO
- COCA INAPUNGUZA HARUFU YA PAPUCHI
- gesi ya Soda inakausha PAPUCHI
Usidanganyike.
ndio mwanzo wa hizo mimba za bahati mbaya.
Atakuwa pia alikunywa kidogo, nasikia ukinywa coca wakati wa tukio hupati mimba, itakuwa mlifanya peku, alijua hilo mapema