miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,803
- 49,109
duuuu ndio maana maharufu hayaishi ptuuuui
Kweli kabisa papuch yake dushe tu
duuuu ndio maana maharufu hayaishi ptuuuui
ni sperm killer mkuu
Kweli kabisa papuch yake dushe tu
sitii neno
kwa hiyo utaanza kuitumia coke classic kwenye harakati zako?
hivi vipapuchi vinatiwa madudu aiseee ... cancer, mafungus, hayawezi kuisha kama kila kitu kinaingizwa mara ndimu mwingine anauza unga kule mwenge , limao leo coca yeleuwiiii
Na bado wale wa limbwata unalishwa kipande cha nyama kilichowekwa kwa papuchi wiki, na unapewa kula kikiwa kimechanganywa na nyingine na unapokula umekwisha
Usithubutu.nackia inauma hatareeee.inapuliza kaubard km feni.kuna dd alidai alikuwa period.ss jamaa akataka mzigo ghafla.dada akadai kuliko akose pesa kisa period bora aikate.ikabd ajimiminie konyagi ili ikate.anakwambia huo ubard na hayo maumivu,ilibd akusanye manguo mengi kwenye papuchi ili apate joto.hatarduuh, kesho utaona anayejisafisha na Konyagi.
Coke inaondoa kutu kwanye kipochi manyoya.
- Gheto la jamaa halina maji naona mgawo wa DAWASCO
- COCA INAPUNGUZA HARUFU YA PAPUCHI
- gesi ya Soda inakausha PAPUCHI
Mh Jmn Mbona ngumu kumeza iyo
duuh, kesho utaona anayejisafisha na Konyagi.