Huyu binti anachotaka ni kuzalishwa tu.


Zekidon

Zekidon

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
1,883
Likes
54
Points
145
Zekidon

Zekidon

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
1,883 54 145
Mshkaji wangu ananiambia kuna binti ambaye yupo 29 yrs hivi,

Yeye anachokitaka kutoka kwake ni kumzalisha tu, jamaa hamuelewi dogo malengo yake baada ya kupata huo ujauzito maana ndicho anachokitaka tu toka kwake.

Kila meseji inayotoka kwa huyo binti, inasomeka " nataka mtoto".

Nini linaweza kua lengo nyuma ya hii nia.

Tumsaidie mawazo huyu ndugu.
 
manizzle

manizzle

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2015
Messages
3,308
Likes
3,428
Points
280
manizzle

manizzle

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2015
3,308 3,428 280
Subiri watabiri wa mambo watakuja na kukujuza nini lengo lake
 
belionea

belionea

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
895
Likes
645
Points
180
belionea

belionea

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
895 645 180
Yupo sahihi wengi wao wanatamani kuwa na mtoto tu coz kupata mume wa ndoa imekuwa ngumu
 
Mama tuntufye

Mama tuntufye

Senior Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
131
Likes
61
Points
45
Mama tuntufye

Mama tuntufye

Senior Member
Joined Feb 14, 2012
131 61 45
Sikuhizi hakuna waoaji, yupo sahihi kabisa
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,789
Likes
14,990
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,789 14,990 280
Haya maisha yamekuwa ya ajabu ajabu sana, yaani mnataka ushauri kwa kila kitu hata cha kijinga namna hii!!!
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,890
Likes
5,313
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,890 5,313 280
ana akili kama yangu,na mimi nataka kuzalisha tu!
 
M

mashahu

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
521
Likes
138
Points
60
M

mashahu

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
521 138 60
Yupo sahihi wengi wao wanatamani kuwa na mtoto tu coz kupata mume wa ndoa imekuwa ngumu
pia wanaangalia na sehemu ambayo atapata mtoto mzuri, mfano mwenye akili, mweupe mrefu n.k.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,818
Likes
10,961
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,818 10,961 280
Zekidon hebu mwambie aje ntampa ofa na wala sitataka kujua anaenda nae wapi coz hata zile zinazobaki kwa kondomu hua sijui zinaendaga wapi
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,520
Likes
14,848
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,520 14,848 280
Hakuna kitu kibaya kama kulea mtoto wa mzazi mmoja, ngoja kuna clip nakuwekea sasa hivi. Hua inaniumiza sana sana sana maana hii style ya maisha tunayoichagua ni mbaya sana japo hatuioni kwa sasa. anaelezea na matatizo au matokeo ya kuwa na watoto wasio na wazazi wote waili. sikiliza ukishindwa niambie nikusimulie

 
Mama tuntufye

Mama tuntufye

Senior Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
131
Likes
61
Points
45
Mama tuntufye

Mama tuntufye

Senior Member
Joined Feb 14, 2012
131 61 45
hizi harusi zote hizi tunazokimbia michango.. unasema hakuna waoaji??


Hakuna waoaji ni wazinguaji, Hizi ndoa zote hizi zinazovunjika kila uchwao huoni?
Njoo mahaka ya wilaya kinondoni ushuhudie. Ni kupotezeana muda tu.
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,176
Likes
2,484
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,176 2,484 280
Kama ni mtoto tu tupia number yake pm nimpe fasta
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Binti mgonjwa anataka ujitose mtupu uukwae
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,415
Likes
31,648
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,415 31,648 280
Hakuna kitu kibaya kama kulea mtoto wa mzazi mmoja, ngoja kuna clip nakuwekea sasa hivi. Hua inaniumiza sana sana sana maana hii style ya maisha tunayoichagua ni mbaya sana japo hatuioni kwa sasa. anaelezea na matatizo au matokeo ya kuwa na watoto wasio na wazazi wote waili. sikiliza ukishindwa niambie nikusimulie

Simulia
 
PARADIGM

PARADIGM

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2014
Messages
2,563
Likes
1,243
Points
280
PARADIGM

PARADIGM

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2014
2,563 1,243 280
Mabinti wengi katika miaka ya 20s wanachukulia maisha kirahisi. Unaweza kukuta binti anasema sina haja ya kuolewa kwasababu nina elimu yangu na kazi. Sidhani kama kweli hivi vitu ndo hupelekea watu kuolewa. Nililokuja kugundua hawa watu wanapata shida miaka ikisonga mbele. Hawawezi kupata wenzi wanaowapenda na ikitokea wakawapata wanaishia kuchunwa na hizo pesa kutumika kuhonga wasichana wengine. Kwahiyo nawashauri mabinti wasidanganywe na umri na kufikiria wataendelea kuwa warembo milele maana huo uzuri baadae unaisha . La ajabu wengi wakiambiwa bado huona ni kama ngonjera. Kila la kheri kwao wasioamini.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,294
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,294 280
Nkajua ni mjamzito anahitaji mkunga.....
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
850
Likes
672
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
850 672 180
Na Mimi nataka mtoto!!?
 

Forum statistics

Threads 1,237,900
Members 475,774
Posts 29,305,385