Huyu bibie anaichezea Roho yake kweli...............


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000


Ana cheza na roho yake huyu ameshachoka kuishi nini?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,929
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,929 2,000
labda akiipoteza hiyo roho ya sasa anayo nyingine ya spea...
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,707
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,707 2,000
Namjua huyo, anazo mbili
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
picha ya majengo mengine chini kama vile ya kuchora,
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
anataka kuweka historia!!aingie kwenye kile kitabu chenye jina kama la bia!!
 
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
195
Points
170
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined Oct 3, 2011
195 170
Hiyo gari ilipandaje huko juu na inaonekana imepaki mlangoni kabisa wakati ata kama ni gorofa zenye parking juu mara nyingi huwa ni nyuma.Acha kutuchezea akili utatusahaulisha chenji yetu ya rada.
 
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
401
Points
225
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
401 225
realistic 3D pictures,zinatumika sana kwa wenzetu kwenye kushoot movies na music videos
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
watu weupe wajanjawajanja hawa
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Hiyo gari ilipandaje huko juu na inaonekana imepaki mlangoni kabisa wakati ata kama ni gorofa zenye parking juu mara nyingi huwa ni nyuma.Acha kutuchezea akili utatusahaulisha chenji yetu ya rada.
Mkuu HGYTXK unaulizia chenji ya Radaimeshaliwa na kpanya Mfisadi.. umelala wapi wewe?
 
Last edited by a moderator:
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Atakua ana mbeep israili
 
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
195
Points
170
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined Oct 3, 2011
195 170
Mkuu HGYTXK unaulizia chenji ya Radaimeshaliwa na kpanya Mfisadi.. umelala wapi wewe?
Du,ndio ninaamka muda huu,kumbe zilishaliwa du.Na hiyo mipanya yenyewe mbona minene hivyo?.Kama vp mm natoka Mtwara ni lazima niifanye mboga hiyo mopanya,
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,720
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,720 2,000
Huo mlango hapo ili akitoka aende wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top