Huyu BERLUSCONI kiboko

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
23,282
17,036
Yaani anataka kumdaka mama Obama.....mama naye mjanja anatoa kamkono

custom_1254197551067_obamaberlusconi.jpg
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,544
6,392
obama kamwangalia kwa jicho kali...yupo tayari kwa lolote hata tifu kutetea mali zake...hahaha.
 

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
3,811
1,590
Huyo mzee hata kama kigogo utakivisha sketi atakishughulikia tu, hapitwi.
Umenikumbusha nyimbo ya "Asumani...kila kipitacho Asumani hutamani".
 

Somi

JF-Expert Member
Feb 7, 2009
2,195
2,349
obama amegundua berlusconi amemtamani mke wake hajafurahishwa na hilo, wataliano hasa wenye umri mkubwa wanapenda sana wanawake weusi
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,790
4,621
haaa af kakomaaa yani hataki mchezo mnnh ila mama bora kakataa mana jamaa ni mtaaata
 

pascaldaudi

JF-Expert Member
Mar 25, 2009
534
96
Alishawahi kupelekewa bomu na masela wake alikuwa hajatoa protection fee (za kimafia), basi walinzi wakaligundua, wakamwambia mzee tunakukumbusha tu ile fee hujatoa!! Italy noumaaaa!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom