🤣🤣🤣🤣🙌Hii tabia inawagharimu sana Dada zetu,yani hata hamjakutana na kufahamiana zaidi tayari mizinga inaanza Kwa njia mbalimbali.SIPENDI
kwa hiyo wewe unataka mjimama teenagers ndo wazur wanakupiga mizinga mpaka uone nyota nyota kwenye machoHii mizigo nawaachia nyie MABAHARIA mimi, vibinti vya umri wa uteenagers sivitakagi
🤣 🤣 🤣 mkono mtup haulambwiiiiiiii weka kituu upate kitu🙃🙃Mchakata papuchi mwenyewe "Zero IQ" huhonga kiepe kwanza ndipo huhurumiwa, au hujui "mkono tupu haulambwi"?....[emoji1787]
Kijana kila mtu aangalie anaowaweza, ni kusumbuana na text 20 per minute na viwanafunzi staki, watu wazima text 3 kwa siku nzima. mnapeana some spacekwa hiyo wewe unataka mjimama teenagers ndo wazur wanakupiga mizinga mpaka uone nyota nyota kwenye macho
🧐🧐hilo nalo nenooKuna vizinga vya kweli mtu unahitaji pesa,kuna vizinga vya kumkimbiza mtu mjiongeze sio lazima mtu akwambie HAKUTAKI
Hawajawahi kuwaelewa wapinga vizinga 😁😁😁🧐🧐hilo nalo nenoo
🤣🤣🤣hutaki zile baby umekula,unafanya nn,upo na nan,my karbu tuoge,my natoka naenda sokon,my sijui nini.hahaahahahah msg kibao kama unatembea na figo yake bhna🤭Kijana kila mtu aangalie anaowaweza, ni kusumbuana na text 20 per minute na viwanafunzi staki, watu wazima text 3 kwa siku nzima. mnapeana some space
Hawajawahi kuwaelewa wapinga vizinga 😁😁😁
Ha ha ha! Noma sanaUsawa huu?? watachora sana chini aisee
Saaaaana Magu kabana kinoma bora angesema 3,000 Ningeangalia kama kuna chenji kwenye simuHa ha ha! Noma sana
[emoji16] [emoji16]Saaaaana Magu kabana kinoma bora angesema 3,000 Ningeangalia kama kuna chenji kwenye simu
chakata kwanza papuchi hayo mengine atasaidiwa na wazazi wake,ulipe kodi wewe unajua anaishi wapi?🙄🙄🙄🙄itakuwa ni hali ya kusadiana na kukuza uchumi ety😛
😎
😅 😅 😅 😅 utajua mbele kwa mbele mkuu lakn kwa sasa kodi kwanza hayo mengine badaechakata kwanza papuchi hayo mengine atasaidiwa na wazazi wake,ulipe kodi wewe unajua anaishi wapi?
😅 🤣halaf kwel eeh!ndio kabisa inawezekana🤭🙄itakua kodi ndo inatumika kutuma txt