Huyu anafanana na nani nchin.

Huyu anafanana na nani nchin.

Senator p

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Posts
282
Reaction score
43
Sio wa njano huyo mweusi mkubwa.
 

Attachments

  • Wanchinta.jpg
    Wanchinta.jpg
    216.2 KB · Views: 772
Mhh unamweka mbunge wa watu ngoja wa piga kura wake waje
 
Yule kiumbe aliekimbia msitu wa DRC na kupenya mpaka ktk hifadhi ya kanda ya ziwa victoria.
 
Chimpanzee wa kule hifadhi ya Gombe..
 
Yule kiumbe aliekimbia msitu wa DRC na kupenya mpaka ktk hifadhi ya kanda ya ziwa victoria.

thatha serikal imemweka hifadh ip?serengeti au?na kwa nini maafsa uhamiaj hawamrudsha?
 
thatha serikal imemweka hifadh ip?serengeti au?na kwa nini maafsa uhamiaj hawamrudsha?

tha we uoni kama anaburudisha watamazaji kwa usinziaji wake akiwa kwenye ile keji kubwa.
 
tha we uoni kama anaburudisha watamazaji kwa usinziaji wake akiwa kwenye ile keji kubwa.

Thawa lakn anakibal cha kuish?na kwa nn mkimbizi asinzie kwenye kej kubwa,na nani kamruhsu kuingia humo?
 
embu niione vizuri maana kamchina kangu akaoneshi poa..
attachment.php
 
Kama sie yeye basi atakuwa kaka yake,duh hawa watu wanafanana jamani!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom