Huwezi amini: Siasa ndio kazi rahisi duniani

Huwezi amini: Siasa ndio kazi rahisi duniani

aaamuk

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Posts
707
Reaction score
209
Mwanabodi najua unahangaika kutafuta kipato kwa shida sana. ...unaweza kuwa mkulima. ..dereva boda boda nk.

Basi naona nikufunulie siri hii. ..ukiwa jasiri kidogo tu utakula mema ya nchi. ..kuwa mwanasiasa.
 
Siasa ni kuuza maneno na kusoma upepo. ..kuna majimbo wabunge wake wana miaka 20 na kero ni zile zile na bado wanachaguliwa
 
Ndiyo hata KINGWENDU alitaka atinge mjengoni kwa Helooo heloooo hiyo ni kuonyesha urahisi wa Siasa
 
Mi najiuliza kuna shida gani
..mtu anaongoza jimbo miaka 20 shida zile zile na anaendelea
 
Masanja Mkandamizaji kaangukia pua kura za maoni ccm jimbo la Ludewa daahh Kingwendu out Masanja pwaaaa.......
 
Hamjui siasa nyie.

Mpaka mtu awe mwanasiasa amepitia mambo mengi sana.

Yanayoonekana na yasiyoonekana.
 
Nikwa baadhi ya nchi za africa tu ambapo siasa ni kudanganyana,kupakana matope..!
 
urahisi wa siasa upo wapi hapa?

Edward Moringe Sokoine (R.I.P)
Chacha Wangwe (R.I.P)
Rev. Christopher Mtikila (R.I.P)
Amina Chifupa (R.I.P)
Alphonce Mawazo (R.I.P)


hao ni baadhi ya wanasiasa waliopatwa na umauti wakiwa kwenye meli ya siasa ..
 
siasa ni rahisi na tamu ukiwa mwadilifu. japo wanasiasa waadilifu huwa na maisha mafupi kuliko wale wa mediocre type. hivyo ukitaka kuruka agana na nyonga kwanza manake waeza dondokea pua badala ya kisigino
 
Siasa ni rahisi lakini sio mara zote kwasababu wanasiasa wakati mwingine huwa wanacheza michezo hatari sana
Na hadi inafika hatua mtu anapata ajali ya kisiasa.
 
Mi najiuliza kuna shida gani
..mtu anaongoza jimbo miaka 20 shida zile zile na anaendelea

siasa ni dili,ni ujasiliamali kama biashara zinginezo.
Eboh! piga jalamba ya kutosha ili then uje ufaidi mema ya inchi kupitia siasa.
 
Sasa hivi ukiwa mtoto wa mwanasiasamzee akiachia ngazi unaunga kabisa
 
Back
Top Bottom