Huwa mnadili vipi na ndugu wa aina hii?

Huwa mnadili vipi na ndugu wa aina hii?

kiss ov love

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2025
Posts
9,388
Reaction score
16,188
Za jumapili wakuu moja kwa moja kwenye mada, hivi huwa mnadili vipi na ndugu wa namna hii yeye akikutafuta ni kukuomba hela tu,, na hakuna chochote anachokusaidia kwenye maisha yako.

Ni dada yangu mtoto wa mama angu mkubwa, kuna kipindi waliuza eneo lao kama milioni 30 hivi, wakapewa mamilioni yao na mama yao, sikuwa napigiwa simu nilitumiwaga elf30 tu, na kipindi hicho nilikuwa nahihitaji support ya pesa ya ada ila walijikausha, wakaenda kununua eneo huko maporini hatimaye kumewashinda huko wamerudi huku Dar wamepanga.

Ndiyo huyu dada sasa ni mara nyingi sana ananitumiaga meseji za mara nimkopeshe hela mara nimsaidie mimi, anadhani nimesahau walichonifanyia, naombeni ushauri wenu huwa mnafanyaje kwa ndugu kama hawa.
 
Pole sana ,mtu wa namna hiyo inabidi umfanye ajue wewe sio chizi kwamba umesahau mabaya yake .
Mpigie simu mchane mwanzo mwisho na pia mueleze hizi habari za kuombana hel akome mara moja .

Utaishi kwa amani lakini kwa mipaka na huyo chuma ulete .
Asante sana mkuu nitafanya hivyo maana imezidi anatuma meseji juu ya meseji ya mwezi huu haijibiwi hajiongezi mwezi mwingine anaongeza nyingine
 
Za jumapili wakuu moja kwa moja kwenye mada, hivi huwa mnadili vipi na ndugu wa namna hii yeye akikutafuta ni kukuomba hela tu,, na hakuna chochote anachokusaidia kwenye maisha yako.

Ni dada yangu mtoto wa mama angu mkubwa, kuna kipindi waliuza eneo lao kama milioni 30 hivi, wakapewa mamilioni yao na mama yao, sikuwa napigiwa simu nilitumiwaga elf30 tu, na kipindi hicho nilikuwa nahihitaji support ya pesa ya ada ila walijikausha, wakaenda kununua eneo huko maporini hatimaye kumewashinda huko wamerudi huku Dar wamepanga.

Ndiyo huyu dada sasa ni mara nyingi sana ananitumiaga meseji za mara nimkopeshe hela mara nimsaidie mimi, anadhani nimesahau walichonifanyia, naombeni ushauri wenu huwa mnafanyaje kwa ndugu kama hawa.
View attachment 3429287
Sasa wee sii umrudishe 30k yake alafu mwambie tusiulizane masula ya pesa tena
 
Asante sana mkuu nitafanya hivyo maana imezidi anatuma meseji juu ya meseji ya mwezi huu haijibiwi hajiongezi mwezi mwingine anaongeza nyingine
Fanya hivyo bwana waifu material yaani mimi nikupe stress za kukupigia simu kila mara uwe wangu ,na huyo chuma ulete akupe stress hapana aisee sio sawa usikubali kabisa
 
Za jumapili wakuu moja kwa moja kwenye mada, hivi huwa mnadili vipi na ndugu wa namna hii yeye akikutafuta ni kukuomba hela tu,, na hakuna chochote anachokusaidia kwenye maisha yako.

Ni dada yangu mtoto wa mama angu mkubwa, kuna kipindi waliuza eneo lao kama milioni 30 hivi, wakapewa mamilioni yao na mama yao, sikuwa napigiwa simu nilitumiwaga elf30 tu, na kipindi hicho nilikuwa nahihitaji support ya pesa ya ada ila walijikausha, wakaenda kununua eneo huko maporini hatimaye kumewashinda huko wamerudi huku Dar wamepanga.

Ndiyo huyu dada sasa ni mara nyingi sana ananitumiaga meseji za mara nimkopeshe hela mara nimsaidie mimi, anadhani nimesahau walichonifanyia, naombeni ushauri wenu huwa mnafanyaje kwa ndugu kama hawa.
View attachment 3429287
Acha roho mbaya huyo ni ndugu yako akikuomba hela mpe. Sharing is caring, ndugu siyo kufanana tu bali kufaana.
 
Back
Top Bottom