Huu wimbo unaitwaje na aliyeuimba ni nani?

Huu wimbo unaitwaje na aliyeuimba ni nani?

huu wimbo kaimba nani na unaitwaje?
Dunia inapitaaa eeeehh..
kilaa.kitu kitapitaaa eeeh
itabakii milimaaa.....
msaada please!!!
 
piaaa kuna huuu
mpeleke mtoto shule
apate elimu ...itamsaidiaaaa
msaaada wakuu
 
Franklin Boukaka alishiriki mapinduzi ingawa hayakufamikiwa, alifariki Siku chache baada ya kushikwa na serikali
 
Mtunzi alikuwa Manu Dibango
Franklin Boukaka aliuimba ukijulika kama Le Bucheron
na aliutendea haki sana akiwa na maana hii
Ewe afrika uko wapi uhuru wako ni kazi kweli kweli kukata kuni lakini kuni haiwezi kukatwa mpaka uwe na kipande kingine cha kuni ndivyo tulivyo waafrika watoto wetu wako taabani hatujui hata tulifalo
aliuliwa 1972 Na polisi wa rais MARIAN NGUABI
 
Back
Top Bottom