Huu usafiri sijui wa kwenda wapi!!


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,348
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,348 4,828 280
Sehemu zile kuliko na shida ya usafiri, usafiri huu unafaa sana
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
1
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 1 0
Katavi, This is real situation, thanks alot
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,884
Likes
152
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,884 152 160
Safari ya kufikia maendeleo bado ndefu sana..kama karne ya 10
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
hapo ni wapi tanzania???
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Msafiri kafiri
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Safi sana, hayo ndo maendeleo yaliyoahidiwa
kila mtu anamiliki gari (hata mkokoteni wa ng'ombe ni gari pia/ kwani we unao???)
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Nafikiri huu uatakuwa usafiri wa kwenye inyonga karibu na mbuga ya wanyama ya Katavi mkoani Rukwa!maana huko kuna shida kubwa usafiri,wenyeji wa maeneo hayo hutumia wanyama na ungo kama njia kuu za usafiri!ungo ni maarufu zaidi!!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Ambulance hiyo mama mjamzito mbioni kwenda zahanati!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,999
Likes
1,310
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,999 1,310 280
Nafikiri huu uatakuwa usafiri wa kwenye inyonga karibu na mbuga ya wanyama ya Katavi mkoani Rukwa!maana huko kuna shida kubwa usafiri,wenyeji wa maeneo hayo hutumia wanyama na ungo kama njia kuu za usafiri!ungo ni maarufu zaidi!!!
Inyonga lami bado haijafika hapa naona itakuwa songea kwa watani zangu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,348
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,348 4,828 280
Nafikiri huu uatakuwa usafiri wa kwenye inyonga karibu na mbuga ya wanyama ya Katavi mkoani Rukwa!maana huko kuna shida kubwa usafiri,wenyeji wa maeneo hayo hutumia wanyama na ungo kama njia kuu za usafiri!ungo ni maarufu zaidi!!!
Huku lami bado ndugu yangu!! Kuhusu ungo na wanyama............:nono::nono::nono:
 

Forum statistics

Threads 1,238,404
Members 475,954
Posts 29,319,438