Huu upagazi kwa wanawake utakoma lini?

Huu upagazi kwa wanawake utakoma lini?

kilo kumi??????????? Hapo umezidisha chumvi kbsaaaa cz ni ngumu hata mkoba uwe mkubwa vipi ukafika kilo hata mbili otherwise awe anabeba magendo. Then pilipili usiyoila yakuwashia nini?? Mabega yao ndo yanaumia so waache.

Amekwambia mikoba inambana akipanda nao kwenye daladala
 
mh ndugu yangu hiyo mikoba inaweka vitu vingi kutaja vichache huwa tunaweka

vipodozi,
kanga au kitenge wengine mtandio incase of msiba au kujisitiri wakati wa lolote,
viatu vya ziada vya chini ukichoka viatu virefu,
mwamvuli wa ziada mdogo wa kwenye pochi kama mvua itanyesha,
kiadiary kidogo
laptop ndogo,
pedi wengine wanaweka mbili tatu wengine wanaweka bunda zima.
dawa za kutuliza maumivu ya tumbo la hedhi la ghafla au kichwa kama panadol,hedex,etc
wengine wataongezea....

kwa list hii lazima uwe na jikoba.

kuna wadada au wanawake wao hawapendi kubeba vitu hivi wao wanabeba kipima joto kipochi kidogo ukiweka simu ya mkononi tu na kitambaa cha jasho kimejaa. akipata dharura anahaha.
kila mtu na mtazamo wake.

kumbe? ama kweli kazi wanayo--pole sana dada na mama zetu. asa wale wasiobeba chochote wanajiamini nini?
 
kilo kumi??????????? Hapo umezidisha chumvi kbsaaaa cz ni ngumu hata mkoba uwe mkubwa vipi ukafika kilo hata mbili otherwise awe anabeba magendo. Then pilipili usiyoila yakuwashia nini?? Mabega yao ndo yanaumia so waache.

of course, yes. chezea kinamama wewe? women are very unique creatures.
 
kwani ile alovaa ina tatizo gani mpaka abebe ya ziada?

unaweza ukapatwa na hedhi ghafla ukachafua nanihii yako basi unatafuta faragha unabadili na kujiweka safi halafu wavaa ile safi uliyobeba na ile ilichochafuka unafunga vizuri unatia katika mfuko mdogo unatia katika pochi wengine wanatupa kwikwiwkiwiwiwiwiwi. sasa nyinyi mnaopenda kuiba iba ovyo anaweza akaibuka nayo akienda kufungua mbele ya safari.

wanawake tuna mambo mengi jamani mtuelewe tu.
 
unaweza ukapatwa na hedhi ghafla ukachafua nanihii yako basi unatafuta faragha unabadili na kujiweka safi halafu wavaa ile safi uliyobeba na ile ilichochafuka unafunga vizuri unatia katika mfuko mdogo unatia katika pochi wengine wanatupa kwikwiwkiwiwiwiwiwi. sasa nyinyi mnaopenda kuiba iba ovyo anaweza akaibuka nayo akienda kufungua mbele ya safari.

wanawake tuna mambo mengi jamani mtuelewe tu.

kwani unashindwa kujua mzunguko wako wa hedhi mpaka ulazimike kujibebesha mamizigo kila siku? si bora mngekuwa mnabeba hedhi inapokaribia kuliko kubeba everyday and all the time!?
 
Hapa nipo ndani ya gari naelekea nje kidogo ya jiji kukagua mashamba yangu. Kuna mama mmoja kabeba bonge ya mpochi begani huku akiwa na furushi lingine la haja mkononi hadi namhurumia. Basi anavyonibana na haya mafurushi yake, hadi imekuwa KERO. Na afadhali sasa amepata seat ya kukaa walau nikarelax. Khaaa, mamizigo mengine bhana!
 
Back
Top Bottom