Huu sio wizi mwingine wa mchana Kweupe?

Huu sio wizi mwingine wa mchana Kweupe?

Spear_

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
1,890
Reaction score
1,540
Kuna ndugu yangu ameniambia Uingereza kuna maeneo yamebandikwa mabango kuwa Tanzania ina njaa ya kutisha na inahitaji msaada wa chakula...mabango haya yapo sehumu zenye mikusanyiko ya watu kama station za train na vituo vya mabasi, Watu wa wizara ya kilimo na chakula hii ni sawa?? Swali: ubalozi wetu unajua hii ishu?? nani anahusika na kuweka haya mabango? michango inawafikia walengwa??
 
Wewe unashangaa nini, kama watu wana hela za kuchangia?
 
Mimi kinachoniuma
na hawa majirani Zetu
Wa Somalia .....

Maana njaa walio nayo
Sio ya kwenye mabango...
Hawa ndo wanahitaji misaada yote ..
 
Back
Top Bottom