huu sio utani juu ya haya

kichenchele

JF-Expert Member
Jun 28, 2010
540
250
Ofisi za serikali watumishi wengi wana degree, diploma na certifiates za kutendeneza/ kuchongesha na wala hawakuwahi kwenda ktk hivyo chuo, taasis na mashirika ya watu binafsi ndo usiseme, harafu tunalalamika utendani/ ufanisi wa kazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom