Huu ni UNYONYAJI MKUBWA Kwa makampuni ya Simu..

Huu ni UNYONYAJI MKUBWA Kwa makampuni ya Simu..

hivi mimi ninayetumia caller tune ya P squire na Jay zee nao huwa wanapelekewa gawawiwo lao? ukishindwa kutajirika Tanzania basi hakuna nchi nyingine unayoweza kupata mihela ya bure.

Great comment!!!
 
Kujotoa kwenye huduma yoyote mfano tigo caller tune andika neno ONDOA KWENDA NAMBA YA HUDUMA ULIOKUWA UMEJIUNGA NAYO CALLER TUNE INANZIA NAMBA 155 au 151 NAMBILI ZA MWISHO SIZIKUMBUKI,hawa jamaa noma kweli unaweza ukawa hukujiunga nao ila wanakuunga kimya kimya,pili wafanya kazi ni wabongo wenzetu jamani, WAO TCRA WAKO BUSY NA KUHAMISHA MASAFA TOKA DAR KWENDA MIKOANI (ANALOGIA KWENDA DIGITALI) WAKITOKA HAPO WANAENDA BARAZA MITIHANI LA JOYCE NDALICHAKO KUREKEBISHA MFUMO WA KUSAHIHISHA MITIHANI UPYA
 
Asante sana engineer, wizi huu uko makampuni yote ya simu za mkononi na mara kadhaa huwabambikia wateja eti waliomba huduma hizo. Airtel na Voda ndiyo zao hizo. Kuna kipindi niliacha kabisa kuzitumia laini zangu nilizozizowea za Voda na Airtel na kulazimika kununua laini mpya baada ya kusumbuliwa na wizi unaofanywa na makampuni hata mawili. Kila nilipoacha salio la kiasi chochote kiwe 500 hadi 5000 nilipoamka nilikuta sifuri! Voda waliniahidi kuchunguza lakini nilipowapigia mara 3 walinitumia ujumbe wa kufungiwa huduma za kuongea na maopereta kwa mwezi mzima! Airtel walikuwa wakinikata Sh. 54 bila ya kusaidiwa! Ilikuwa hivi, baada ya kusubiri sana ukisikiliza wimbo wao wa kihindi wanakuambia "huduma ya kuongea na opereta inapatika kwa gharama ya sh. 54, bonyeza 1 kukubali, kwa vile una shida sana ya kuongea nao unabonyeza na kujibiwa "Samahani hatutaweza kukuhudumia" unusual wisha ibiwa sh. 54!
Kwa mtazamo rahisi Sh. 54 unaweza Zions ndiyo, lakini fikiria kama wateja mililoni 2 wataibiwa kwa mtindo huu ni sh.ngapi wahuni hawa watakuwa wamevuna?
Kwa mtizamo wangu TCRA wanahusika kuwalinda na bila Shaka wanaelewa na kunufaika na wizi huu.
 
Kuna hii kitu nyingine voda VOICE MAIL naona kama inalazimishwa na hawa Voda
 
Thanks Eng kwa good analysis... Tatizo watz hatupendani hata kidogo tunaona vyema kumtajirisha makampuni makubwa na kudharau wazazi wetu waliotusomesha.. TCRA wana kila cha kujibu kuhusu wizi huu ... Wao nao ni wezi Kama makampuni ya simu...

UZALENDO bado sana Tanzania

Nadhani ni vema Mamlaka Husika Zizinduke from usingizi wa kifo, Hivi Tanzania ikoje lakini, kwanini wale mliokasmiwa madaraka ya kutetea Watanzania Hamtaki kujihusisha na Watanzania??? mnangojea hadi wananchi wenyewe ama waandamane au wachinjane ndipo muibuke na matamko ya kipumbavu wakati madhara yameshatokea?? mko kimya tu?? hata sred hii wahusika wanaiona but sijui ni roho za Kimisukule walizonazo manake wanapitapita tu kama wanaangalia movie la kihindi.


Director General wa TCRA Prof. John S. Nkoma, Director, Corporate Resources Management Mr A. Kabungo, Director, Consumer and Industry Affairs - Dr. R. Mfungahema, Director Broadcasting Affairs - Mr. N. Habbi Gunze , Director of Information and Communications Technologies - Dr. Joseph Kilongola , Director, Postal Affairs - Mrs. R. Makuburi , Director of Legal Services -Mrs. Elizabeth Nzagi, na wadau wote embu saidieni kilio cha wasanii wetu lau wainuke kwa kazi zao amavipi ban this service, bora kutokupata chochote kuliko kupata Kilichoibiwa ambacho ni jasho la haki yako.
 
Hapa ni wizi mtupu,sija wahi bofya hayo matufe yao kwani nashangaa kuna kipindi nilijikuta napata MSG kuwa ndugu mteja wimbo wako hauja wezeshwa kwa kuwa hauna kiwango cha kutosha,niliudhika kwelikweli wala sikuchelewa kuuondoa.
 
Siyo hilo tu. Kila wanachofanya ni wizi mtupu. Airtel wanatoa promotion za ajabu ajabu kila wakati mara mordem za bure lakini ni mtego wa kukunyonya baadaye. Promotion zote zinatunmika kukusanya mapesa tuu,maswli ya ajabu ajabu unalipa kwa kujibu. Wanakusanya mabillion wanatoa zawadi kiduchu kwa umaskini wa watz. PROMOTION ZA KWELI ZINGETOLEWA KWENYE VOUCHER THAS ALL.
 
Siyo hilo tu. Kila wanachofanya ni wizi mtupu. Airtel wanatoa promotion za ajabu ajabu kila wakati mara mordem za bure lakini ni mtego wa kukunyonya baadaye. Promotion zote zinatunmika kukusanya mapesa tuu,maswli ya ajabu ajabu unalipa kwa kujibu. Wanakusanya mabillion wanatoa zawadi kiduchu kwa umaskini wa watz. PROMOTION ZA KWELI ZINGETOLEWA KWENYE VOUCHER THAS ALL.

true ..
 
Tigo are no better than common street hustlers The very moment i top up they send some silly ujumbe mfupi wa mapenzi @ tsh 150 per message hadi balance imalizike. I ve tried in vain to unsubscribe and i ve now decided never ever to top up. Use my tigo line for incoming calls only. Blatant thieves! Mimi nadhani muda muafaka wa kuwajibisha CEO/management kampuni za simu kwa uhuni huu. Thieving scoundrels.
 
1. Kwenye game mwanzoni share was 50%|50% Na Msanii alifanya Kazi direct Na kampuni la simu, ikumbukwe ringtone SIO program ngeni, Hata kabla ya kutumia Kazi Za wasanii Bado makampuni yalikuwa Na ring tone, Kwa ivo invasion ya kutumia ringtone Za wasanii haiongezi Wala kupunguza utendaji wa motandao ya cm, hivyo Hata ile 50% Kwenye kampuni ya ni fedha ya ziada ya starehe tu.. Kiungwana kabisa wangechukua 20% tu kama operations zao Na kumwachia percent nyingine msanii afaidike. Lakini Kwa roho mbaya zaidi wakaban kufanya kazi Na masanii, wajanja wachache wakachukua as middle pipo Na kujichukulia 20% Na kumwachia Msanii 30%, Baadae ile 20% makampuni ya cm yakajiongezea, Na kuwaachia 30% kati ya punky Na Msanii, Punky anakata 20% Na msanii 10% Na bado Hata hiyo 10% msanii haipati yote.. Huu utauitaje wewe. JE ni halali? Embu uwe Na roho ya kibinaadam. Acheni roho mbaya Kwa wengine , acheni kupanda mgongoni mwa wengine na kuwadharau. Ila Mungu atawalipeni..

2. Umesema Msanii asilipe VAT% embu acheni uongo, kufanikiwa kupata elimu kidogo usiitumie kuwafumba wengine, Msanii anapopiga cm au wateja wake tayari anakatwa VAT, sasa akatwe Mara Ngapi? Akikatwa this way amekatwa Mara ya pili. Nikipiga cm nakatwa VAT yes b'se I am consuming JE nikipokea cm nakatwa tena VAT???!!

3.wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!
.



Kwanza tuanze na hapo kwa hiyo unataka kuniambia mtu anayefanya m-commerce asilipe vat kisa tu anapiga simu na anapopiga simu analipa vat.. so haina haja ya kulipa vat so long as unatumia simu kuwasiliana na wateja wako ...??

au mie nimeelewa vibaya? kama nimeelewa vizuri bro think twice....




.wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!
.[/QUOTE]

hivi hamjui kuwa mnatakiwa muige mataifa mengine yanafanyaje ili muweze kufikia ndoto zenu za kuishi kama wao
wasanii wa kibongo wanataka kuishi kama 50 cent ila leo hii ukiwaambia wafuate mfumo ambao umewawezesha kina 50 cent kufika hapo walipo wanasema ooh wao ni marekani

wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!

hapa tunaongelea muzik mkuu sio kitu chochote tunajaribu kujua ni jinsi gani ya kumuinua msanii wa kitanzania standard yake wewe umetolea mfano kenya na rwanda wao mziki wao umefika wapi? angalau ungeisemea Nigeria rwanda ni msanii gani ana mafanikio kumpita ay na diamond sasa lets be honest

kenya kina nonini utawafananisha kimafanikio na kina d banji watoto wa juzi??

tujaribu kufanya impossibilities katika kuleta mafanikio ya wasanii wetu

nimetoa mfano wa usa maana wao wako mbali sana katika swala hili tujue wamefanyaje system zao za usambazaji ukoje, mauzo ya msanii ya u.s.a yakoje na mambo kama hayo


3.wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!

internet uliyonayo isiwe ya kuingia jf tu mkuu
 
Kwanza tuanze na hapo kwa hiyo unataka kuniambia mtu anayefanya m-commerce asilipe vat kisa tu anapiga simu na anapopiga simu analipa vat.. so haina haja ya kulipa vat so long as unatumia simu kuwasiliana na wateja wako ...??

au mie nimeelewa vibaya? kama nimeelewa vizuri bro think twice....




.wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!
.

hivi hamjui kuwa mnatakiwa muige mataifa mengine yanafanyaje ili muweze kufikia ndoto zenu za kuishi kama wao
wasanii wa kibongo wanataka kuishi kama 50 cent ila leo hii ukiwaambia wafuate mfumo ambao umewawezesha kina 50 cent kufika hapo walipo wanasema ooh wao ni marekani na sisi ni tanzania hatuwawezi

wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!

hapa tunaongelea muzik mkuu sio kitu chochote tunajaribu kujua ni jinsi gani ya kumuinua msanii wa kitanzania standard yake wewe umetolea mfano kenya na rwanda wao mziki wao umefika wapi? angalau ungeisemea Nigeria rwanda ni msanii gani ana mafanikio kumpita ay na diamond sasa lets be honest

kenya kina nonini utawafananisha kimafanikio na kina d banji watoto wa juzi??

tujaribu kufanya impossibilities katika kuleta mafanikio ya wasanii wetu

nimetoa mfano wa usa maana wao wako mbali sana katika swala hili tujue wamefanyaje system zao za usambazaji ukoje, mauzo ya msanii ya u.s.a yakoje na mambo kama hayo


3.wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!

internet uliyonayo isiwe ya kuingia jf tu mkuu[/QUOTE]
 
Wasanii wenyewe wanakaa kimya nani sasa awasaidie Kama hawataki kujisaidia
 
TCRA hawawezi kuingilia mpaka kuwe na malalamiko ya unyonyaji huoo Mathabane. Wasanii wapeleke malalamiko rasmi kwa tume ya mlaji kwa kuibiwa fedha za kazi zao. :tape2:
 
Huu ni ujinga wa watanzania kwa kukubali, kwani wote tusingejiunga na hizo tunes wangekata pesa kwa nguvu? Tususie na tununue CD's za wasanii kwa kuwaunga mkono tuu. :crying::flock::whoo:
 
hivi hamjui kuwa mnatakiwa muige mataifa mengine yanafanyaje ili muweze kufikia ndoto zenu za kuishi kama wao
wasanii wa kibongo wanataka kuishi kama 50 cent ila leo hii ukiwaambia wafuate mfumo ambao umewawezesha kina 50 cent kufika hapo walipo wanasema ooh wao ni marekani na sisi ni tanzania hatuwawezi

wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!

hapa tunaongelea muzik mkuu sio kitu chochote tunajaribu kujua ni jinsi gani ya kumuinua msanii wa kitanzania standard yake wewe umetolea mfano kenya na rwanda wao mziki wao umefika wapi? angalau ungeisemea Nigeria rwanda ni msanii gani ana mafanikio kumpita ay na diamond sasa lets be honest

kenya kina nonini utawafananisha kimafanikio na kina d banji watoto wa juzi??

tujaribu kufanya impossibilities katika kuleta mafanikio ya wasanii wetu

nimetoa mfano wa usa maana wao wako mbali sana katika swala hili tujue wamefanyaje system zao za usambazaji ukoje, mauzo ya msanii ya u.s.a yakoje na mambo kama hayo


3.wewe ni Mtu wa ajab, unaniuliza mimi habari Za marekani? Mie marekani naijulia wapi jamani. Nachojua Taifa la Marekani Na mengine ya Ulaya yako Mbali sana kiuchumi Hata kisiasa. Kufananisha utendaji wetu watanzania Na Taifa lililoendelea sana ni akili ya ajabu sana. Ni kama Mtoto katengeneza GARI la box halafu analinganisha utendaji wake Na magari ya kawaida.. Ajab sana Sijui sisi tutabahatika lini kujitegemea kiakili, kila kitu marekani.. Marekani.. KWANINI tusiongelee Kenya au Rwanda wanaotuzidi kiuchumi..?? Uwe Na Uzalendo!!

internet uliyonayo isiwe ya kuingia jf tu mkuu
[/QUOTE]

Awali ulipo niuliza maswali niliamini najibu Hoja Za Mtu mwenye lau kaupeo kidogo Hata kimtazamo!!! Oh poor me..!

Anyway this is JF.. If you are masked no wonder ukajibizana Na chekechea wa hoja..,,, ah I let it go..
 
okay lets see kama hizo plan zako ambazo unafikiri zinatoka kwa mtu mwenye upeo na mtazamo ambaye ni wewe zitafanikiwa

Awali ulipo niuliza maswali niliamini najibu Hoja Za Mtu mwenye lau kaupeo kidogo Hata kimtazamo!!! Oh poor me..!

Anyway this is JF.. If you are masked no wonder ukajibizana Na chekechea wa hoja..,,, ah I let it go..[/QUOTE]
 
Back
Top Bottom