Huu ni ugonjwa ama?


Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
wanajf nilishawahi kupost siku za hapo nyuma kuwa napenda ngono sana.Lakini siku za hivi karibuni hii hali imezidi kuongezeka nina hamu sana ya ngono yani hata nikiangalia watu wanakiss kidogo mimi huku teari au nikisikia mambo ya mahaba mimi hoi kiasi kwamba hata siwazi mambo mengine?nifanyeje?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Aise mimi bado mdogo hayo mambo siyajui
Huna kazi za kufanya au uko idle muda mrefu
au unaangalia sana porn au uko alone kwako
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
Aise mimi bado mdogo hayo mambo siyajui
Huna kazi za kufanya au uko idle muda mrefu
au unaangalia sana porn au uko alone kwako
yote hayo sio kweli nafanya kazi lakini pale tu napopata muda kidogo nawaza hayo mambo tu na raha yake
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
yote hayo sio kweli nafanya kazi lakini pale tu napopata muda kidogo nawaza hayo mambo tu na raha yake
Mkuu majukumu yakiwepo na yakiwa yanakusumbua hata hilo wazo la ngono hutakuwa nalo
Keep yourself busy all the time na weka mawazo yako katika maendeleo na achana na kuwaza skirt ambazo zipo muda wote na zitaendelea kuwepo tena nzuri zaidi ya hizi
Waza maendeleo yako na waone hawa viumbe watu wa kawaida na fanya mapemnzi au waza mapenzi pale inapobidi
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
wanajf nilishawahi kupost siku za hapo nyuma kuwa napenda ngono sana.Lakini siku za hivi karibuni hii hali imezidi kuongezeka nina hamu sana ya ngono yani hata nikiangalia watu wanakiss kidogo mimi huku teari au nikisikia mambo ya mahaba mimi hoi kiasi kwamba hata siwazi mambo mengine?nifanyeje?
Mbona si tatizo!!! ukickia hamu y kufanya ngono si ufanye ......au huna demu?
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
Mkuu majukumu yakiwepo na yakiwa yanakusumbua hata hilo wazo la ngono hutakuwa nalo
Keep yourself busy all the time na weka mawazo yako katika maendeleo na achana na kuwaza skirt ambazo zipo muda wote na zitaendelea kuwepo tena nzuri zaidi ya hizi
Waza maendeleo yako na waone hawa viumbe watu wa kawaida na fanya mapemnzi au waza mapenzi pale inapobidi
ahsante mkuu ntajitahidi kufanya hivyo yani hapa kwenyewe teari
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Ngono mwanaharamu mapenzi shujaa
 
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
848
Likes
9
Points
35
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
848 9 35
wanajf nilishawahi kupost siku za hapo nyuma kuwa napenda ngono sana.Lakini siku za hivi karibuni hii hali imezidi kuongezeka nina hamu sana ya ngono yani hata nikiangalia watu wanakiss kidogo mimi huku teari au nikisikia mambo ya mahaba mimi hoi kiasi kwamba hata siwazi mambo mengine?nifanyeje?
mkaka hiyo hali wala hata sio ugonjwa' fanya usiwe unakaa idle so kama huwa hufanyi mazoezi jitahid uanze koz baada ya mazoez mwili utakua umechoka so mawazo hayo hayatakuwepo. Na mazoezi ufanye ya kweli kwel kwamba mpaka mwili unachoka
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
najitahidi ndugu zangu ahsanteni sana
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
483
Likes
2
Points
0
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
483 2 0
we ndiyo una balehe au una mapepo.
 
Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
307
Likes
9
Points
35
Mvua Ya Kiangaz

Mvua Ya Kiangaz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
307 9 35
Pole sana, kama unahisi ni tatizo jaribu kutafuta njia mbadala za kuepukana nalo kama ulivyoshauriwa,lakini kwa maongezi yako unaonekana unafurahia hali hiyo,pole sana! Binafsi nimeanza ka mchezo hako ka mambo ya kikubwa mwezi uliopita tu,kwa mara yangu ya kwanza nilienda mara 13,baada ya kupata ushauri wa daktari haikuonekana kama ni tatizo; so zingatia ushaidi wa wadau.
 
Mkwaruzo

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
566
Likes
3
Points
35
Age
31
Mkwaruzo

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
566 3 35
Unajiendekeza, kesho utaingiwa na mawazo ya kupiga chabo then utakuja tena kuuliza nao ni ugonjwa?
 

Forum statistics

Threads 1,215,229
Members 463,075
Posts 28,540,051