Ndio maana nimesema sidhani kama anamfunga hivyo mara zote...hapo yupo busy anapika ni vyema akae hivyo maana unaweza kujikuta unampika na yeye mwenyewe. Akiwa free anamfunguaIko wapi haki ya mtoto ya kucheza?
sio T-shirtHuyu Baba ananda chakula cha mtoto na atavuta kiti kingine akalie ili wawe at the same level. T-shirt ina Melinda mtoto asianguke.
Atacheza na nani? Ikiwa mlezi /mzazi anashughuli kwanza.Iko wapi haki ya mtoto ya kucheza?
Kweli kabisa.Ndio maana nimesema sidhani kama anamfunga hivyo mara zote...hapo yupo busy anapika ni vyema akae hivyo maana unaweza kujikuta unampika na yeye mwenyewe. Akiwa free anamfungua
Let's assume hiyo picha ilipigwa na mgeni aliyeingia akawakuta katika hali hiyoKwa sababu kuna mtu alipiga hii picha, ina maana walidhamilia kuonyesha ubunifu.
Haki ya mtoto kucheza sio 24hrsIko wapi haki ya mtoto ya kucheza?