Huu ndio msimu wao?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndio msimu wao??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fraddle b, Mar 27, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika siku za karibuni katika tasnia ya muziki wa bongo zimeibuka bifu nyingi hasa kwa wasanii wa HIP HOP TANZANIA
    mfano:
    Roma/izo B
    chid beenz/Afande sele
    soggy/afande sele
    kikosi cha mizinga(kala pina)/WEUSI
    Nick mbishi/WEUSI
    chid beenz/jay moe.
    POINTI YA MSINGI NDIO TUSEME HUU NDIO MSIMU WAO WA BEEF KWA WANA HIP HOP??
     
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,477
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    leo class mnaingia mchana nini
     
  3. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki vp??
     
  4. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti hii imekaa ki-shule shule.
     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    beef ni muhimu ktk hip-hop,hip-hop heads wanaelewa hili,ni kama kijana anaporithi ufalme halafu anatangaza vita na falme tofauti,kifupi ni kwamba beef inakuza hip-hop.mfano mzuri 2pac na Biggie walifanikiwa sana kutokana na beef,na hiyo ikasaidia kupaisha watu wengine kama Jay z na snoop.
     
  6. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini bongo wamezidi,halafu wako wengi mkuu
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kwenye "red"=Wasanii wanojiita wanahiphop
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hyo cyo wana hip hop ni wanaojiita wana hip hop?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Wana target soko la pasaka kuanzia alhamis kuu,ijumaa kuu,jumamosi kuu,junapili ya pasaka na jumatatu ya pasaka.
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Hapana shule bado zimefungwa
    Form five wengine bado hawajaanza Kusoma
    Na fotm six wapo likizo bado
    Ndio maana wanatusumbua
    Wale wengine baado waNa stress za boom
     
  11. Zurii

    Zurii Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na msimu wa mabifu ya mabloggers wakike pia!!! Kazi ipo
     
  12. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu
     
Loading...