HUU DIO UKWELI WA MAMBO?(Tanzania Bara)


Mutwale

Mutwale

Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
67
Likes
0
Points
0
Mutwale

Mutwale

Member
Joined Oct 20, 2010
67 0 0
Kufuatia babari na taarifa zilizo patikana kutoka kwa mawakala wa mgombea wa CHADEMA, wametua tawimu zilizo kusanywa nchi nzima na zinaonyesha kwamba mgombea wa chama tawala CCM J.M. Kikwete alipata kura halali asilimia 44.56% wakati Dr. W.P Slaa alipata 44.45% na kwamba J.M Kikwete alipata ushindi katika mikoa 11 wakati Dr. W.P Slaa alishinda mikoa 10. ukiangalia utaona kwamba CCm ilishinda japo kwa wigo mdogo sana, je nikwanini tume ya Mh. Kiravu haikutangaza matokeo hayo yaliyopatikana katika vyanzo?
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Hapo wote wawili wako below 50% hivyo uchaguzi ingebidi urudiwe tu hakuna mshindi. Mchezo ungekuwa mtamu kweli maani ingekuwa ni hao wawili tu.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Kufuatia babari na taarifa zilizo patikana kutoka kwa mawakala wa mgombea wa CHADEMA, wametua tawimu zilizo kusanywa nchi nzima na zinaonyesha kwamba mgombea wa chama tawala CCM J.M. Kikwete alipata kura halali asilimia 44.56% wakati Dr. W.P Slaa alipata 44.45% na kwamba J.M Kikwete alipata ushindi katika mikoa 11 wakati Dr. W.P Slaa alishinda mikoa 10. ukiangalia utaona kwamba CCm ilishinda japo kwa wigo mdogo sana, je nikwanini tume ya Mh. Kiravu haikutangaza matokeo hayo yaliyopatikana katika vyanzo?
\hii tumeishaijadiri hapa tafuta thread ya superman upae undani
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
yap

yule jamaa amepatikana? yule jamaa wa chadema aliyepotea katika mazingira ya kutatanisha?
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
Kwani alikuwa ni wa CHADEMA???
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Kama amepatikana, basi nafikiri ilikuwa ni mpango wa kijasusi wa Chadema kumficha ili afanye kazi yake vizuri!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Hapo wote wawili wako below 50% hivyo uchaguzi ingebidi urudiwe tu hakuna mshindi. Mchezo ungekuwa mtamu kweli maani ingekuwa ni hao wawili tu.
No no no. Katiba inasema mshindi ndiye rais hata kama atashinda kwa below50.
 
B

bobg

New Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
B

bobg

New Member
Joined Nov 8, 2010
2 0 0
Jamani mheshimiwa mwenyewe alikiri kwamba ilibidi watumie nguvu ya ziada.huu ni ushaidi tosha kwamba walituibia mnasemaje wadau?
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Mshindi ni anayepata kura nyingi zaidi.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Hapo wote wawili wako below 50% hivyo uchaguzi ingebidi urudiwe tu hakuna mshindi. Mchezo ungekuwa mtamu kweli maani ingekuwa ni hao wawili tu.
bi Mkora,katiba ya nchi gani unayotumia? Katba ya tz inasema ata angezidi kura moja angekuwa rais,ina maana ata 0.009% tayari angekuwa rais wa JMT. Hapa ni kwamba dr. angekuwa kashindwa kdogo lakn angepata heshima kubwa na jeykey angeonekana wa kawaida,ila kwa sasa ili tawi la ccm yani Nec wanatuonea sana.
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
sasa mzee mutwale ungetupa source atleast kimsingi kwa hiyo data hakuna mshindi hata tuki i round tunapata 45% wote proportinal ya kura zote,

sasa wayfoward ni ipi wadau mana wengine ndio tunapata uchungu zaidi.

Mzee Gomezi
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
YOU MAY HAVE TO FIGHT THE BATTLE MORE THAN ONCE TO WIN IT by Margaret Thatcher, therefore Mapambano yanaendelea Dr.Slaa lazima aingie nguvu ya umma
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
sasa ikawaje tena? mkutano wa dr wa ukweli umeishia wapi tena.......
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
sasa ikawaje tena? mkutano wa dr wa ukweli umeishia wapi tena.......
Dr mkutano wake umezimwa na Vyombo vya usalama ameambiwa afanye mkutano (press conf) baada ya siku 4 zijazo toka Jana...
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,590
Likes
4,818
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,590 4,818 280
Gomezi, usiangalie sana %. zingatia idadi ya kura: JK alipata 5921447.4125 na Dr Slaa alipata 5907913.5235 tofauti hapa ni kwamba JK alipata kura 13533.889 zaid ya Slaa. Ki aslimia tofauti haipo sana. lakini ukiangalia real numbers unaona kuwa JK alishinda; na angeweza kuwa mshindi kwa kumzidi Slaa kwa kura moja; sasa kamzidi kwa 13k plus. Kama wasingechakachua hata hapo; kama wasingewaelekeza wazee na wasiojiweza kumpigia JK eti kwa sababu eti "slaa" kajitoa. Slaa angekuwa Ikulu.

Iko siku!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,890
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,890 280
watu wengine bwana, mlitegemea NEC waipendelee chadema? aliyekuwa akimkaimu Makame Lewis ndiye ameteuliwa mwanasheria mkuu zanzibar na mheshimiwa shein!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
King of Kings you are dead right..................................

\hii tumeishaijadiri hapa tafuta thread ya superman upae undani
 

Forum statistics

Threads 1,239,110
Members 476,369
Posts 29,342,570